(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)
(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)

Chào mừng các bạn đến với website chính thức của Hoàng tử bé tại Việt Nam

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
::♥♥:: Uudam Fanclub ::♥:: Đồng Cỏ Việt Nam ::♥♥::
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Uudam Album

Photo Album Uudam
¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸ஐ:¦:-Chatbox Đồng Cỏ-:¦:ஐ¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸

Share

[Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Uudam and me
Forum Mod
Forum Mod
Uudam and me

Birthday Birthday : 22/07/1995

[Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta ! Empty
Bài gửiTiêu đề: [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta !   [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta ! EmptySat 2 Jun 2012 - 22:41

Thời gian vừa qua , 4rum của chúng ta vừa phải đối mặt với 1 chuyện hiểu lầm tương đối phức tạp . Có những việc tưởng chừng như đơn giản nhưng nếu xử lý không khéo cũng sẽ trở nên nan giải đến nhường nào !
Về phần chú oxxauxau , mình rất hoan nghênh chú vì trước hết chú là thành viên mới , 4rum của chúng cháu luôn rộng mở đón chào bất kì ai muốn gia nhập , sau vì chú là người lớn tuổi nên chắc chắn chúng cháu sẽ tôn trọng chú hơn so với những người khác
Nguyên nhân gây ra chuyện hiểu lầm rất đơn giản , xuất phát từ câu nói đùa của chú oxxauxau tưởng chừng như vô hại , vậy mà lại tạo ra một sự mất thiện cảm với một số thành viên trong 4rum của chúng ta . Mình nghĩ nguyên nhân xâu xa là do : chú oxxauxau là thành viên mới , chưa tiếp xúc nhiều mới mọi người trong 4rum , khiến chúng ta cảm thấy ngỡ ngàng , và những câu nói tưởng chừng như đơn giản nhưng lại quá đột ngột khiến các bạn cảm thấy mất tự nhiên , và đôi khi lại nghĩ phức tạp lên , vấn đề chính là do mọi người chưa có thời gian làm quen , tiếp xúc , trao đổi tư tưởng ,.... nên chưa tìm được điểm chung trong suy nghĩ của mỗi người và đã ảnh hưởng trực tiếp đến chuyện hiểu lầm đó !
Công bằng mà nói mình cũng thấy đó chỉ là một câu nói bông đùa vô hại , và thực sự nếu câu nói đó do Thuận nói với Hải hay mình nói với Tùng ,.. thỳ mình nghĩ mọi chuyện sẽ không đi xa đến vậy . Có những chuyện khi đặt vào các mối quan hệ khác nhau thỳ kết quả của sự việc cũng sẽ khác nhau . Mình nghĩ mối quan hệ giữa các thành viên cũ với nhau và giữa thành viên cũ với thành viên mới cũng tạo nên sự khác biệt và là yếu tố then chốt dẫn đến chuyện hiểu lầm đó
Chú oxxauxau là thành viên mới , lại là người lớn tuổi , đáng làm bậc cha chú của chúng ta , và suy cho cùng dù chú ấy có làm gì đi chăng nữa thỳ cũng không đáng bị chúng ta đối xử đến như vậy . Và mình nghĩ đã đến lúc mọi chuyện nên kết thúc ở đây , mọi người đều cảm thấy mệt mỏi khi tình bạn của chúng ta đã có một số dấu hiệu bị rạn nứt . Mình sẽ đứng lên hàn gắn vết rạn đó và mình hi vọng các bạn cũng sẽ làm được . Hãy bỏ qua những hiềm khích , tôn trọng lẫn nhau là chính và cũng xin mọi người đừng quên lý do mà tất cả mọi người đến với 4rum này , trong mỗi chúng ta đều có một điểm chung là tình yêu dành cho bé U , những chuyện kiểu như thế sẽ làm xấu đi thần tượng U bé nhỏ của chúng ta biết nhường nào !
Mình xin gửi lời xin lỗi chân thành tới tất cả mọi người , lời xin lỗi này với vai trò nào cũng được , xin lỗi cho ai cũng được , và vì điều gì cũng được , nhưng mình mong sau lời xin lỗi này mọi chuyện sẽ trở lại như xưa , chúng ta sẽ vẫn mãi là những người bạn - những người bạn tốt !

Repaired by hung1995vn123

Được sửa bởi hung1995vn123 ngày Sun 3 Jun 2012 - 15:21; sửa lần 4.
yoona
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
yoona

Birthday Birthday : 12/06/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta !   [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta ! EmptySat 2 Jun 2012 - 22:58

Ế hưng ơj.hưng nhầm rùj.chú ấy là oxxauxau chứ ko phải anh zo.anh zo là chân dài 9x chư đâu phải chú ý.hưng xem kĩ lại nhá.mà sao có tên tớ trong đo dậy.chắc mọi ngườj ngĩ tớ ác lém hã.hjc
zo_123
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
zo_123

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta !   [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta ! EmptySat 2 Jun 2012 - 23:25

hung1995vn123 đã viết:
Thời gian vừa qua , 4rum của chúng ta vừa phải đối mặt với 1 chuyện hiểu lầm tương đối phức tạp . Có những việc tưởng chừng như đơn giản nhưng nếu xử lý không khéo cũng sẽ trở nên nan giải đến nhường nào !
Về phần chú Zo , mình rất hoan nghênh chú vì trước hết chú là thành viên mới , 4rum của chúng cháu luôn rộng mở đón chào bất kì ai muốn gia nhập , sau vì chú là người lớn tuổi nên chắc chắn chúng cháu sẽ tôn trọng chú hơn so với những người khác
Nguyên nhân gây ra chuyện hiểu lầm rất đơn giản , xuất phát từ câu nói đùa của chú Zo tưởng chừng như vô hại , vậy mà lại tạo ra một sự mất thiện cảm với một số thành viên trong 4rum của chúng ta . Mình nghĩ nguyên nhân xâu xa là do : chú Zo là thành viên mới , chưa tiếp xúc nhiều mới mọi người trong 4rum , khiến chúng ta cảm thấy ngỡ ngàng , và những câu nói tưởng chừng như đơn giản nhưng lại quá đột ngột khiến các bạn cảm thấy mất tự nhiên , và đôi khi lại nghĩ phức tạp lên , vấn đề chính là do mọi người chưa có thời gian làm quen , tiếp xúc , trao đổi tư tưởng ,.... nên chưa tìm được điểm chung trong suy nghĩ của mỗi người và đã ảnh hưởng trực tiếp đến chuyện hiểu lầm đó !
Công bằng mà nói mình cũng thấy đó chỉ là một câu nói bông đùa vô hại , và thực sự nếu câu nói đó do Thuận nói với Hải hay mình nói với Tùng ,.. thỳ mình nghĩ mọi chuyện sẽ không đi xa đến vậy . Có những chuyện khi đặt vào các mối quan hệ khác nhau thỳ kết quả của sự việc cũng sẽ khác nhau . Mình nghĩ mối quan hệ giữa các thành viên cũ với nhau và giữa thành viên cũ với thành viên mới cũng tạo nên sự khác biệt và là yếu tố then chốt dẫn đến chuyện hiểu lầm đó
Chú Zo là thành viên mới , lại là người lớn tuổi , đáng làm bậc cha chú của chúng ta , và suy cho cùng dù chú ấy có làm gì đi chăng nữa thỳ cũng không đáng bị chúng ta đối xử đến như vậy . Và mình nghĩ đã đến lúc mọi chuyện nên kết thúc ở đây , mọi người đều cảm thấy mệt mỏi khi tình bạn của chúng ta đã có một số dấu hiệu bị rạn nứt . Mình sẽ đứng lên hàn gắn vết rạn đó và mình hi vọng các bạn cũng sẽ làm được . Hãy bỏ qua những hiềm khích , tôn trọng lẫn nhau là chính và cũng xin mọi người đừng quên lý do mà tất cả mọi người đến với 4rum này , trong mỗi chúng ta đều có một điểm chung là tình yêu dành cho bé U , những chuyện kiểu như thế sẽ làm xấu đi thần tượng U bé nhỏ của chúng ta biết nhường nào !
Mình xin gửi lời xin lỗi chân thành tới tất cả mọi người , lời xin lỗi này với vai trò nào cũng được , xin lỗi cho ai cũng được , và vì điều gì cũng được , nhưng mình mong sau lời xin lỗi này mọi chuyện sẽ trở lại như xưa , chúng ta sẽ vẫn mãi là những người bạn - những người bạn tốt !
oái Scandol lớn rùi................cái này dễ nổi tiếng nắm này...........bước vào showbiz việt ngay lập tức luon hazzzzzzzzz.........
anh zo 9x nhe em.............và anh cũng không gây hiểu lầm cho ai hết
thân chào em hung1995vn123.................
zo_123
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
zo_123

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta !   [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta ! EmptySat 2 Jun 2012 - 23:29

yoona đã viết:
Ế hưng ơj.hưng nhầm rùj.chú ấy là oxxauxau chứ ko phải anh zo.anh zo là chân dài 9x chư đâu phải chú ý.hưng xem kĩ lại nhá.mà sao có tên tớ trong đo dậy.chắc mọi ngườj ngĩ tớ ác lém hã.hjc
like cho em nhe Yoona........anh zo 9x là đúng nhứt không cha chú gì ở đây............hihi....................em đã nhầm rùi.....hung1995vn123 à.........hihi.........rửa scandol cho anh zo ngay...........................
hihi nói thế thôi chứ hung1995vn123 xem lại đi anh zo không nói đùa và không ai hiểu nhầm anh zo hết đâu em à............hihi
zo_123
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
zo_123

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta !   [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta ! EmptySun 3 Jun 2012 - 14:11

affraid
Uudam and me
Forum Mod
Forum Mod
Uudam and me

Birthday Birthday : 22/07/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta !   [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta ! EmptySun 3 Jun 2012 - 14:56

Cảm ơn Thuận và Zo đã nhắc nhở , mình có một chút nhầm lẫn với một số người , nhưng mình đã sửa lại rồi , cảm ơn nhìu nhé !
Thuận ơi , cho mình xin nick chét đi , cả Zo nữa , để tiện liên lạc . Tks mọi người nhìu !
yoona
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
yoona

Birthday Birthday : 12/06/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta !   [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta ! EmptySun 3 Jun 2012 - 17:11

hung1995vn123 đã viết:
Cảm ơn Thuận và Zo đã nhắc nhở , mình có một chút nhầm lẫn với một số người , nhưng mình đã sửa lại rồi , cảm ơn nhìu nhé !
Thuận ơi , cho mình xin nick chét đi , cả Zo nữa , để tiện liên lạc . Tks mọi người nhìu !
nè bé bự: yeunangnhaque_ducthuan_1993. nhớ add liền đi chứ kẻo quên.
zo_123
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
zo_123

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta !   [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta ! EmptySun 3 Jun 2012 - 22:37

hung1995vn123 đã viết:
hic..không có gì đâu................
nic của yahoo của zo là: Hoangkhoa_do
còn facebook là: Zo Hoang
hay ol face hơn yahoo..........vì cái yahoo của zo nó teo rùi........mà cứ add yahoo đi zo chát bằng máy khác,,,,,,,,,,,,,,hihi.....................add mau kẻo quên đó.........
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta !   [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta ! Empty

[Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của chúng ta !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» [Giao lưu tán gẫu] Tình bạn của đồng cỏ
» [Giao lưu tán gẫu] Liên kết tình thân ái cùng Uudam
» [Góc giải trí] Món quà cho cuộc sống - Tình yêu hay tình bạn ?
» Chừng nào mới có fanculb gottalent đây!! híz!!
» [Video] Ca sĩ Đức Đức Mã đã từng hát chung với pé Uudam