(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)
(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)

Chào mừng các bạn đến với website chính thức của Hoàng tử bé tại Việt Nam

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
::♥♥:: Uudam Fanclub ::♥:: Đồng Cỏ Việt Nam ::♥♥::
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Uudam Album

Photo Album Uudam
¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸ஐ:¦:-Chatbox Đồng Cỏ-:¦:ஐ¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸

Share

Tềnh Yêu của tôi à...........................i love you....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
zo_123
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
zo_123

Tềnh Yêu của tôi à...........................i love you.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Tềnh Yêu của tôi à...........................i love you....   Tềnh Yêu của tôi à...........................i love you.... EmptySun 3 Jun 2012 - 10:21

U thân yêu!.............................Sau những ngày anh tham gia FC nhìn lại đằng trước anh thấy mình thật vui khi được biết đến em................Youtube trang video mà anh gặp em lần đầu tiên..................khi đó.......thực sự trong anh chẳng hểu gì hơn về em ngoài những dòng phụ đề........hazzzzzzz..........rồi cũng từ đó(từ khi anh nghe bài hát Mother in the dream của em) anh luôn muốn tìm kiếm thông tin của em............nhưng thật ít ỏi em à............tìm kiếm và xem hết video của em để tìm hiểu cuộc đời và nỗi đau trong đời em...........nhưng anh thực sự không thấy.. đầu đủ được......rồi 1 ngày anh biết đến 4r nhà mình......không khỏi mừng rỡ khi biết đó là mucao Vn.......anh đọc thông tin của em thật nhiều thật kĩ có lẽ là 2 lần hay 3 lần gì đó..........không chỉ vì em hát hay mà chính vì nghị lực và niềm tin của em đã hút anh đến và tận hưởng những dòng cảm súc em viết bằng chính lời hát của em ......................Cảm xúc đầu tiên của anh khi nghe bài Mothrer in the dream........là yêu................yêu cái tuổi trẻ của em.........yêu cái cách em nhớ về mẹ mình............và yêu cái cảm súc trong không còn là nỗi nhớ mong mà đó là ty tha thiết của em dành cho mẹ mình tuy em không còn mẹ :"((.............. .............Tuy anh rất ghét 2 chữ thần tượng nhưng với niềm yêu quý của anh dành cho em thật lòng bây giờ em là thần tượng trong anh mất rùi đó.......có người nói "khùng hay sao thích thằng bé hát" nhưng anh lại thấy vui vì người khác nói thế chính vì em bé mà em làm được điều có thể anh zo không làm được thế nên anh "khùng" vì yêu thích em cũng chẳng sao...............khi thực sự buồn anh lại nghe em hát.........khi trống trải anh lại thấy nghị lực hơn từ nghị lực của em.................................chắc hẳn em sẽ sống vui bên ba mẹ nuôi và thật sự hạnh phúc khi em biết rằng anh zo luôn yêu em..........................................à mà.................. ..hỳ....anh chưa tham gia ở đây lâu nhưng thực sự thấy thông tin của em được cập nhật thường xuyên và các anh chị em trong FC này thật thân thiên và đáng quý em à........cái thời facebook của anh còn bị chặn thì anh đã biết đến facebook và 4r của em rùi đó.........và thế là ..mỗi sáng anh thường ol để cập nhật tin tức về em....coi xem em hok hành ra sao, em sống thế nào....chắc hẳm 1 ngày nào đó anh không nghĩ đến em hay ko được nhận thông tin về em anh sẽ bùn vì em đã cho anh tất cả nghị lực mà.....hỳ.........Chắc hẳm bây giờ em cũng thấy vui khi ở bên gia đình mới, anh và mọi người luôn mong em vui và sống cuộc sông hạnh phúc nhe.!!...chúc em luôn hoc giỏi ..........anh......viết những dòng này mong em đọc được Uudam à.......thôi tạm biệt em Uudam đáng yêu của anh,,,,,,hỳ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
Anh của em Zo Hoàng = Hoàng Khoa
Arrow I love you Sad Sad
kEnbi_hoanghai
SUPER MOD
SUPER MOD
kEnbi_hoanghai

Birthday Birthday : 01/10/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Tềnh Yêu của tôi à...........................i love you....   Tềnh Yêu của tôi à...........................i love you.... EmptySun 3 Jun 2012 - 13:27

lịke cho anh hoàng kha nek!
like hjhjhjhjhjhjhjhjhjhj
https://uudam.forum-viet.com
zo_123
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
zo_123

Bài gửiTiêu đề: Re: Tềnh Yêu của tôi à...........................i love you....   Tềnh Yêu của tôi à...........................i love you.... EmptySun 3 Jun 2012 - 14:06

kEnbi_hoanghai đã viết:
lịke cho anh hoàng kha nek!
like hjhjhjhjhjhjhjhjhjhj
oái....................Hoàng Khoa mừ ................hihi.........thank em.............
hoanguyen
Cấp 4 - Đồng cỏ thân thiết
Cấp 4 - Đồng cỏ thân thiết
hoanguyen

Birthday Birthday : 23/08/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Tềnh Yêu của tôi à...........................i love you....   Tềnh Yêu của tôi à...........................i love you.... EmptySun 3 Jun 2012 - 19:32

Em cũng like anh Zo Hoang ne...
hjhjhjjhjhjh
zo_123
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
zo_123

Bài gửiTiêu đề: Re: Tềnh Yêu của tôi à...........................i love you....   Tềnh Yêu của tôi à...........................i love you.... EmptySun 3 Jun 2012 - 22:26

hoanguyen đã viết:
Em cũng like anh Zo Hoang ne...
hjhjhjjhjhjh
hihi...thank Uyên..........
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tềnh Yêu của tôi à...........................i love you....   Tềnh Yêu của tôi à...........................i love you.... Empty

Tềnh Yêu của tôi à...........................i love you....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» I love you!