(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)
(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)

Chào mừng các bạn đến với website chính thức của Hoàng tử bé tại Việt Nam

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
::♥♥:: Uudam Fanclub ::♥:: Đồng Cỏ Việt Nam ::♥♥::
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Uudam Album

Photo Album Uudam
¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸ஐ:¦:-Chatbox Đồng Cỏ-:¦:ஐ¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸

Share

Góp ý chân thành ...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
leductai_54
Cấp 1 - Đồng cỏ mới
Cấp 1 - Đồng cỏ mới

Góp ý chân thành ... - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chân thành ...   Góp ý chân thành ... - Page 2 EmptyFri 8 Jun 2012 - 8:13

Lúc Uudam mới hát bài Mother in the dream thì mình thấy trên Youtube cũng có những bài hát như "gặp mẹ trong mơ" của Bảo An hát, mình cảm thấy rất bực bội vì Việt Nam quá nhiều đạo tặc. Mình thấy làm như vậy là đang làm tổn thương Uudam và đó là hành động đạo nhạc của người khác!
Seiichiro
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chân thành ...   Góp ý chân thành ... - Page 2 EmptyFri 8 Jun 2012 - 13:03

leductai_54 đã viết:
Lúc Uudam mới hát bài Mother in the dream thì mình thấy trên Youtube cũng có những bài hát như "gặp mẹ trong mơ" của Bảo An hát, mình cảm thấy rất bực bội vì Việt Nam quá nhiều đạo tặc. Mình thấy làm như vậy là đang làm tổn thương Uudam và đó là hành động đạo nhạc của người khác!

Bạn gì ơi !!! mình nói với bạn 2 điều này nha :
1. Bạn vào nhầm box nói về điều đó rồi ...
2. Nếu như có 1 bài hát được dịch, chuyển thể từ ngôn ngữ này sang ngôn ngữ khác chỉ thì chứng minh 1 điều là do bài hát đó rất hay và ý nghĩa ... "đạo nhạc" bạn đừng có sử dụng những từ đó ...
Uu có bài mother in the dream đc dịch chuyển thành tên là Gặp mẹ trong mơ thì VN chúng ta cũng có được bài hát Xe Đạp của Thuỳ Chi được chuyển thành tên Sakurairo Maukoro đó thôi , hoặc là bài chuột yêu gạo cũng được chuyển thành tên Yuuhi wo Mite Iruka ( không phải bài của nhóm AKB 48 hát nha ) ... Như vậy có thế thấy do những bài hát nó hay và sâu sắc nên mới được chuyển thể qua làng nhạc của chúng ta thôi ... đừng sử dụng 2 từ " đạo nhạc" nữa ...
thanhdanhkoj2012
Cấp 4 - Đồng cỏ thân thiết
Cấp 4 - Đồng cỏ thân thiết
thanhdanhkoj2012

Birthday Birthday : 21/06/1997

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chân thành ...   Góp ý chân thành ... - Page 2 EmptySun 10 Jun 2012 - 15:20

bao12121994 đã viết:
thanhdanhkoj2012 đã viết:
em nói như vậy k phải trách móc chị jolie đâu!!! e chỉ thấy forum vắng k thường xuyên cập nhật thôg tin!!! vậy e hỏi chị đừng trách nhé!!! chị lập forum làm j mà k hoạt động để k đó!!! nếu chị có ý nghĩ ở bên facebook mà chị lập forum để trống !!! chị là admin mà k lên quản lý làm sao phát triển, làm sao trở thành forum có tiếng tâm được !!! e chị nói lời nhận xét của e thôi có j mog chị bỏ qua !!!

thế các mod và super mod tìm ra là để chơi à,
anh nói vậy là sao !^! anh la,f như các mod vs smod k làm vậy < nếu dậy thì anh làm đi em nhường đó!^!
♫*thelat♥♥97*♫
Forum Mod
Forum Mod
♫*thelat♥♥97*♫

Birthday Birthday : 04/03/1997

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chân thành ...   Góp ý chân thành ... - Page 2 EmptyMon 11 Jun 2012 - 20:54

bao12121994 đã viết:
em nói như vậy k phải trách móc chị jolie đâu!!! e chỉ thấy forum vắng k thường xuyên cập nhật thôg tin!!! vậy e hỏi chị đừng trách nhé!!! chị lập forum làm j mà k hoạt động để k đó!!! nếu chị có ý nghĩ ở bên facebook mà chị lập forum để trống !!! chị là admin mà k lên quản lý làm sao phát triển, làm sao trở thành forum có tiếng tâm được !!! e chị nói lời nhận xét của e thôi có j mog chị bỏ qua !!!

thế các mod và super mod tìm ra là để chơi à,
anh nói vậy là sao !^! anh la,f như các mod vs smod k làm vậy < nếu dậy thì anh làm đi em nhường đó!^!
Chị Jolie vẫn thường xuyên lên 4rum, các bạn đừng nghi oan cho chị ấy.
Có điều, chị đã hoàn thành nhiệm vụ của mình gần như đầy đủ, đã tuyển dc 1 đội ngũ các mod uy tín, trách nhiệm cao.
Vì thế, chị chỉ lên 4rum để xem cách làm việc của mọi người thế nào, chỉnh sửa các topic mọi người đã đăng. ( chắc bạn ko để ý đâu nhỉ chứ mình thấy chị Jolie sửa dùm bọn mình nhiều lắm đó)
Khj 4rum mới thành lập thì ko hề có các mod & thành viên cũng rất ít nên chị ấy phải tự mình quán xuyến mọi việc. Giờ đây, 4rum ta đã có dc đội ngũ mod khá hoàn hảo nên chị ý ko muốn can dự quá sâu vào nơi làm việc của các mod, chị lên 4rum để thăm dò thôi.
Ngoài ra, việc cập nhật thông tin ko còn nhiều & nhanh như trước thì như chị ấy đã nói rồi "U ít hoạt dộng + chị ko có thời gian"
Mình dạo này cũng đang bận ôn thj tuyển nên mình chỉ lên dc vào buổi tối thôi như các bạn thấy. Vì thế, các mems hãy giúp đỡ các mod trong các chuyên mục nhé! Điển hình là đăng thông tin mới về U ý. Chứ mình nghĩ các mod, S-mod cũng như admin đều đang trong những kì thj gay cấn (đa số là độ tuổi 15-21) cho nên ko thể lên 4rum thường xuyên dc đâu.
bao12121994
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chân thành ...   Góp ý chân thành ... - Page 2 EmptyTue 12 Jun 2012 - 9:50

NGười ta lớn rồi, còn phải đi học đi làm lo đủ việc, đâu có thời gian nhiều mà suốt ngày lo cho 4rum, thế nên mới tìm các mod, hài mod mà lại nói như thế thì thôi vậy, cứ cho mọi người đểu là bình đẳng hết đi. Các bạn trách người khác không cập nhật thông tin, trong khi đó thông tin này thì ai cũng có thể tìm, khi không ai lên lại bỏ sang nơi khác trách móc đủ điều khó hiểu.
Seiichiro
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Seiichiro

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chân thành ...   Góp ý chân thành ... - Page 2 EmptyTue 12 Jun 2012 - 10:31

bao12121994 đã viết:
NGười ta lớn rồi, còn phải đi học đi làm lo đủ việc, đâu có thời gian nhiều mà suốt ngày lo cho 4rum, thế nên mới tìm các mod, hài mod mà lại nói như thế thì thôi vậy, cứ cho mọi người đểu là bình đẳng hết đi. Các bạn trách người khác không cập nhật thông tin, trong khi đó thông tin này thì ai cũng có thể tìm, khi không ai lên lại bỏ sang nơi khác trách móc đủ điều khó hiểu.

Xin lổi bạn nha , tại mình thấy chju hok nổi nên lên tiếng cái ... Cho mình hỏi bạn cái này , mod , Smod , Admin có phải con người hay không ??? Bạn biết nói cái câu " người ta lớn rồi còn phải đi học đi làm lo đủ việc, đâu có thời gian nhiều mà suốt ngày lo cho 4rum " mà bạn lại không nghĩ cho phía BQT hã ??? Cái 4rum này đc lập là để các Fan UuDam cùng tụ tập nói chuyện , cùng cho nhau những thông tin mà mình chưa biết về Uu ... nhưng không phải cứ phải là Mod , Smod thì lúc nào cũng phải túc trực cũng phải làm việc, cũng phải tìm hiểu ... Cho hỏi cuộc đời này có cái nào trên trời rơi xuống cho bạn lấy hk ??? Bạn đừng nghĩ mình là 1 thành viên bình thường thì nói này nói nọ , đùng đẩy mọi trách nhiệm cho BQT , phía BQT cũng là con người , cũng phải đi học và đi làm vậy ??? Biết nghĩ cho mình mà hk biết nghĩ cho người khác ...
♫*thelat♥♥97*♫
Forum Mod
Forum Mod
♫*thelat♥♥97*♫

Birthday Birthday : 04/03/1997

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chân thành ...   Góp ý chân thành ... - Page 2 EmptyTue 12 Jun 2012 - 14:04

bao12121994 đã viết:
Xin bạn đọc kĩ comment của mình.

Mình chỉ giải thích cho bạn thanhdanhkoj2012 hiểu vì sao các thành viên trong BQT dạo này ít lên 4rum thôi. Chứ mình đâu trách móc j`BQT đâu.

Ngược lại, mình còn xin các bạn thông cảm cho BQT vì dạo này BQT bạn nhiều việc nên ít online hơn trước (lí do thì như mình đã nêu ở commment trên). Cho nên mình mới động viên các mem hãy tích cực phụ giúp các mod. Đó cũng là dịp để các mem tập tành các thao tác trên 4rum, đồng thể hiện sự nhiệt huyết của mình.

Về việc cập nhật thông tin thì BQT & nhất là admin vẫn cập nhật đầy đủ mà, có điều chậm hơn tí thui. Mong mọi người thông cảm!

Thắc mắc: mình ko bik bạn nói mình hay thanhdanhkoj2012 trách móc người khác, nhưng hình như bạn chưa đọc kĩ các comment của mình thì phải.
Đa số mình đều viết có tính chất dộng viên hơn là nhắc nhở, trách móc mà. 1 số bài có lưu ý ở cuối ý

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chân thành ...   Góp ý chân thành ... - Page 2 Empty

Góp ý chân thành ...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2

Similar topics

-
» [Video clip] Hạt giống tâm hồn-Chân lí cuộc đời
» Sự trưởng thành của FC in VN
» [Ảnh thành viên] Hãy cho tụi mình biết bạn là ai ^_^
» Thành Viên Mới Của 4rum Ngày Nhiều