(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)
(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)

Chào mừng các bạn đến với website chính thức của Hoàng tử bé tại Việt Nam

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
::♥♥:: Uudam Fanclub ::♥:: Đồng Cỏ Việt Nam ::♥♥::
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Uudam Album

Photo Album Uudam
¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸ஐ:¦:-Chatbox Đồng Cỏ-:¦:ஐ¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸

Share

lời nói của hoàng tử đến các mod và member...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
"hoang_tu"
Cấp 4 - Đồng cỏ thân thiết
lời nói của hoàng tử đến các mod và member... 241-5

Birthday Birthday : 18/04/1996

lời nói của hoàng tử đến các mod và member... Empty
Bài gửiTiêu đề: lời nói của hoàng tử đến các mod và member...   lời nói của hoàng tử đến các mod và member... EmptyMon 23 Apr 2012 - 11:43

trong thời gian qua tuy có nhiều hiểu lầm giữa hoàng tử và các bạn trong forum...nhưng hôm nay hoàng tử mới nhận ra rằng hoàng tử cũng đã có những lỗi lầm trong những chuyện vừa qua...và hoàng tử cũng gởi lời cảm ơn chân thành đến các member và các mod trong thời gian qua đã gởi tin và gọi điện nhắc nhở và động viên mình...nên mình sẽ hứa không có ý định đó nữa và càng góp sức cho forum hơn...hoàng tử mọng đc sự chỉ dạy của các bạn để hoàng tử hoàn thiện mình hơn và nếu hoàng tử lỡ có sai sót gì mong các bạn hãy gọi điện hay nt để hoàng tử khắc phục và sủa chửa lỗi lầm của mình hoàng tử mong các bạn đừng im lặng mọi người sẽ hòa đồng hơn khi mọ thứ đều đc chia sẽ phải không các bạn...à quên nưa do sơ xuất nên hoàng tử đã đánh mất điện thoại=> mất sim...hjt hjt...nhưng hoàng tử đã mua lại đt rồi và cũng đổi số mọi nếu các bạn không liên lạc với số cũ đc thì hay liên lạc với hoàng tử qua sđt mới nhé..."01868570981"...tk cá bạn...hoàng tử yêu mọi người...
Uudam and me
Forum Mod
Forum Mod
Uudam and me

Birthday Birthday : 22/07/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: lời nói của hoàng tử đến các mod và member...   lời nói của hoàng tử đến các mod và member... EmptyMon 23 Apr 2012 - 13:09

"hoang_tu" đã viết:
trong thời gian qua tuy có nhiều hiểu lầm giữa hoàng tử và các bạn trong forum...nhưng hôm nay hoàng tử mới nhận ra rằng hoàng tử cũng đã có những lỗi lầm trong những chuyện vừa qua...và hoàng tử cũng gởi lời cảm ơn chân thành đến các member và các mod trong thời gian qua đã gởi tin và gọi điện nhắc nhở và động viên mình...nên mình sẽ hứa không có ý định đó nữa và càng góp sức cho forum hơn...hoàng tử mọng đc sự chỉ dạy của các bạn để hoàng tử hoàn thiện mình hơn và nếu hoàng tử lỡ có sai sót gì mong các bạn hãy gọi điện hay nt để hoàng tử khắc phục và sủa chửa lỗi lầm của mình hoàng tử mong các bạn đừng im lặng mọi người sẽ hòa đồng hơn khi mọ thứ đều đc chia sẽ phải không các bạn...à quên nưa do sơ xuất nên hoàng tử đã đánh mất điện thoại=> mất sim...hjt hjt...nhưng hoàng tử đã mua lại đt rồi và cũng đổi số mọi nếu các bạn không liên lạc với số cũ đc thì hay liên lạc với hoàng tử qua sđt mới nhé..."01868570981"...tk cá bạn...hoàng tử yêu mọi người...

Không sao mà hoang_tu , mọi chuyện buồn + sự cố không đáng có xảy ra trong f4rum là do tất cả mọi người mà , ai ai cũng có trách nhiệm hết , bạn không cần cảm thấy quá day dứt đâu , mọi người sẽ tự kiểm điểm + thay đổi để 4rum phát triển mà . Cả mình cũng thế !!!!
hoanguyen
hoanguyen

Birthday Birthday : 23/08/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: lời nói của hoàng tử đến các mod và member...   lời nói của hoàng tử đến các mod và member... EmptyMon 23 Apr 2012 - 21:38

Không có gì đâu hoang_tu à. Mọi chuyện xảy ra là do toàn thể forum hiểu lầm nhau nên dẫn đến bất hòa... không thể trách mình bạn được. Mọi người sẽ tự kiểm điểm và sửa những thiếu xót vừa qua để forum phát triển mạnh hơn và dần đi vào ổn định...
Mình mong forum sẽ không có những chuyện xảy ra tương tự như những ngày qua...
thanhdanhkoj2012
thanhdanhkoj2012

Birthday Birthday : 21/06/1997

Bài gửiTiêu đề: Re: lời nói của hoàng tử đến các mod và member...   lời nói của hoàng tử đến các mod và member... EmptyTue 24 Apr 2012 - 7:43

tại mấy hum nay 4rum cứ có xung đột bây giờ hết rùi hum ai trách ai đc âu mong bạn đừng nghĩ tới nữa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lời nói của hoàng tử đến các mod và member...   lời nói của hoàng tử đến các mod và member... Empty

lời nói của hoàng tử đến các mod và member...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Hello my friend of craven
» Cần mọi người zúp đở...
» Thơ - Hãy yên lòng mẹ nhé...!
» Giac mơ hoàng tử-Uudam
» Yêu con hoàng tử bé nhỏ