(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)
(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)

Chào mừng các bạn đến với website chính thức của Hoàng tử bé tại Việt Nam

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
::♥♥:: Uudam Fanclub ::♥:: Đồng Cỏ Việt Nam ::♥♥::
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Uudam Album

Photo Album Uudam
¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸ஐ:¦:-Chatbox Đồng Cỏ-:¦:ஐ¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸

Share

Chị Jolie ơi , em muốn phát triển 4rum hơn nữa !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Uudam and me
Forum Mod
Forum Mod
Uudam and me

Birthday Birthday : 22/07/1995

Chị Jolie ơi , em muốn phát triển 4rum hơn nữa !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chị Jolie ơi , em muốn phát triển 4rum hơn nữa !!!   Chị Jolie ơi , em muốn phát triển 4rum hơn nữa !!! EmptyFri 20 Apr 2012 - 17:45

Thưa chị jolie , thưa tất cả mọi người . Em biết chúng ta đến với 4rum trước là để giao lưu - chia sẻ , sau là để học hỏi - tích lũy kinh nghiệm sống . Nhưng em để ý , gần 1 tháng nay em truy cập vào 4rum mình , ngoài việc đọc tin tức + đăng ý kiến của mình lên thỳ cùng lắm là nghe mấy bài hát quen thuộc của U hay tham gia cuộc thi sáng tạo văn học ,.... Em thấy vẫn còn 1 chút j` đó nhàm chán , chưa có j` mới lạ nếu em không muốn nói là vô vị ( Nếu em dùng từ "vô vị" là không đúng cho em xin lỗi cả nhà trước nhé ) . Em mong chị Jolie sẽ nghĩ ra 1 cái j` đó làm mới 4rum của mình , cho nó sôi động hơn với : 1 kho bài hát chẳng hạn , hoặc 1 đống trò chơi để các mem vào thi tài với nhau ,..... . Em nghĩ chỉ ngần ấy thôi cũng đủ làm cho 4rum của mình nhộn nhịp hơn rất nhiều . Vì em thiết nghĩ , trang web này dành riêng cho những người hâm mộ bé U , nên những j` không liên quan tới bé đều bị cho là lạc đề vào hầu hết sẽ bị "tẩy chay" trong 1 thời gian ngắn . Nhưng em nghĩ chính những cái "lạc đề" đó mới là yếu tố tạo nên sự mới lạ trong 4rum của mình . Chỉ 1 vài trò chơi , hay 1 số câu đố vui ,,, cũng đem lại sự hào hứng cho các mem mỗi khi truy cập 4rum mình .
Đó là những ý kiến riêng của em sau khi 4rum mình đã hoạt động đc 1 thời gian không phải ngắn . Sẽ có những bạn cho rằng em nói vớ vẩn . Em biết điều đó nên nếu có j` không phải mong các bạn pỏ qua cho mình nhé . Coi như mình chưa nói j` !
Chị Jolie ơi , nếu có thể , em mong thời gian tới chị sẽ có 1 số chương trình mới lạ + hấp dẫn cho 4rum của mình sôi động + náo nhiệt hơn . Em cảm ơn chị rất nhiều . Có j` không phải , chị cho em xin lỗi nhé !!!
♥.pynnie.♥
Cấp 1 - Đồng cỏ mới
Cấp 1 - Đồng cỏ mới
♥.pynnie.♥

Birthday Birthday : 01/09/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Jolie ơi , em muốn phát triển 4rum hơn nữa !!!   Chị Jolie ơi , em muốn phát triển 4rum hơn nữa !!! EmptyFri 20 Apr 2012 - 18:16

Ủng hộ bạn ^^ 4rum phần chính là nơi cập nhật, tìm hiểu thêm thông tin về U của các fan nhưng cũng nên là nơi để các fan tụ họp, giao lưu và giải trí, có thể qua đó sẽ giúp mọi người gần gũi hơn Smile
gabong226
SUPER MOD
SUPER MOD
gabong226

Birthday Birthday : 22/06/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Jolie ơi , em muốn phát triển 4rum hơn nữa !!!   Chị Jolie ơi , em muốn phát triển 4rum hơn nữa !!! EmptyFri 20 Apr 2012 - 18:19

chị công nhận ý kiến của em rất tốt nhưng nói đi cũng pahir nói lại, tình trạng nhân lực của 4rum chúng ta còn rất ít, việc phát triển 4rum là rất cần thiết nhưng ko phải trong ngày một ngày 2 được. Hơn nữa thời điểm này là thời điểm mà các mem đang bước vào mùa thi, ngay cả chị cũng bận làm tốt nghiệp ít có thời gian online. Vì vậy chúng ta sẽ tiếp tục bàn luận vấn đề này trong thời gian tới nhé
http://khuehuc158.wordpress.com
Jolie
Admin - Ban Quản trị
Admin - Ban Quản trị
Jolie

Birthday Birthday : 19/09/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Jolie ơi , em muốn phát triển 4rum hơn nữa !!!   Chị Jolie ơi , em muốn phát triển 4rum hơn nữa !!! EmptyFri 20 Apr 2012 - 18:36

Chị cám ơn ý kiến đóng góp của em nhiều lắm, chị sẽ lưu giữ và sẽ bổ sung vào "bảng kế hoạch phát triễn forum". Chị hy vọng ai có ý kiến gì thêm cứ up vào đây nhé. Một lần nữa cám ơn Hưng.

Lý do mà chị chưa thông báo cụ thể Bảng kế hoạch phát triễn forum là vì phải đợi đến thời gian thích hợp. Chị Mai thực sự rất hiểu em, như chị Mai đã nói là forum mình chưa có nguồn nhân lực em ah. Ai cũng đang bận bịu cả nên thời gian cụ thể để mình phát triễn forum sẽ là "trong 3 tháng hè này". Trước mắt mọi người nên tập trung cho mùa thi nhé (cả chị cũng thế)...

Chị xin hứa ngay sau khi có kế hoạch hoàn chỉnh cũng như đã chính thức bắt tay thực hiện các dự án thì forum sẽ càng được cải thiện hơn, tốt hơn và đặc sắc hơn rất nhiều.

Việc gì cũng có thời gian và kế hoạch lâu dài, như việc chị xây dựng forum cũng thế. Chị đã mất 2 tháng để hoàn thành xong phần thiết kế các nội dung chính, mất 2 tháng để cập nhật thông tin, và 1 tháng để Pr, tìm kiếm thành viên. Và tiếp theo sẽ là lên kế hoạch để phát triễn bền vững (phần này cần nhiều thơi gian và công sức cũng như nguồn nhân lực nhất)

Em hãy yên tâm là forum của chúng ta đang trên đà phát triễn, và mọi thứ sẽ hoàn hảo như những gì mà mọi người đang mong đợi!

^__^
https://uudam.forum-viet.com
Uudam and me
Forum Mod
Forum Mod
Uudam and me

Birthday Birthday : 22/07/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Jolie ơi , em muốn phát triển 4rum hơn nữa !!!   Chị Jolie ơi , em muốn phát triển 4rum hơn nữa !!! EmptyFri 20 Apr 2012 - 21:00

Vâng . Em cảm ơn chị rất nhiều . Em biết sắp tới đang là mùa thi , em cũng vậy , nên những việc như vầy hoàn toàn có thể gác lại , em đồng ý . Nhưng sau khi thi xong , em hi vọng chúng ta có thể triển khai kế hoạch này luôn , không phải vì em nôn nóng , nhưng phát triển 4room trở nên lớn mạnh hơn là điều mà bất cứ mem nào cũng muốn . Một lần nữa em cảm ơn chị jolie rất nhiều , mong chị để tâm nhiều hơn . Tks + bye chị !!!
Jolie
Admin - Ban Quản trị
Admin - Ban Quản trị
Jolie

Birthday Birthday : 19/09/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Jolie ơi , em muốn phát triển 4rum hơn nữa !!!   Chị Jolie ơi , em muốn phát triển 4rum hơn nữa !!! EmptySat 21 Apr 2012 - 1:53

hung1995vn123 đã viết:
Vâng . Em cảm ơn chị rất nhiều . Em biết sắp tới đang là mùa thi , em cũng vậy , nên những việc như vầy hoàn toàn có thể gác lại , em đồng ý . Nhưng sau khi thi xong , em hi vọng chúng ta có thể triển khai kế hoạch này luôn , không phải vì em nôn nóng , nhưng phát triển 4room trở nên lớn mạnh hơn là điều mà bất cứ mem nào cũng muốn . Một lần nữa em cảm ơn chị jolie rất nhiều , mong chị để tâm nhiều hơn . Tks + bye chị !!!

Chúc em và các bạn thi thật tốt nhé ^^!
https://uudam.forum-viet.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Jolie ơi , em muốn phát triển 4rum hơn nữa !!!   Chị Jolie ơi , em muốn phát triển 4rum hơn nữa !!! Empty

Chị Jolie ơi , em muốn phát triển 4rum hơn nữa !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» [Ý kiến thắc mắc] Phát triễn forum
» [15/04/2012] Uudam đi dự hội thảo phát triễn du lịch Hulunbeire
» Năm mới phát tài uudam nhé!!!
» Up flash lên 4rum
» Có nên thiết kế lại 4rum ko?