(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)
(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)

Chào mừng các bạn đến với website chính thức của Hoàng tử bé tại Việt Nam

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
::♥♥:: Uudam Fanclub ::♥:: Đồng Cỏ Việt Nam ::♥♥::
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Uudam Album

Photo Album Uudam
¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸ஐ:¦:-Chatbox Đồng Cỏ-:¦:ஐ¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸

Share

[Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Seiichiro
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Seiichiro

[Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro Empty
Bài gửiTiêu đề: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyWed 18 Apr 2012 - 23:26

Việt Nam, ngày 18 tháng 4 năm 2012
Japan , ngày ... tháng ... năm 2012
Gửi Uudam iu dấu !!!

Xin chào Uudam , có thể bạn không biết mình là ai , vì sao lại viết lá thư này gửi cho bạn nhưng mà có 1 điều chắc chắn rằng mình biết rất rõ về bạn và mình luôn yêu quý và cổ vũ cho bạn mọi lúc mọi nơi trên thế giới rộng lớn này.
Ngày 21/10/2011 chính là ngày chúng mình biết đến bạn qua 1 clip trên youtube khi bạn thi vòng loại của cuộc thi China's got talen do bạn pety98 đã up lên. Khi nghe qua cái clip đó mình không biết rằng do lời bài hát quá hay hay là do giọng của bạn quá tốt nên đã tuyền được tình cảm và ý nghĩa của bài hát vào trong cõi lòng của mình nữa. Nhưng khi nghe lại nhiều lần thì mình chợt nhận ra rằng cả 2 điều đó đều chính xác. Lời bài hát rất hay , ca từ của nó thật sự đã làm cho cảm thấy bức rức trong lòng . Kết hợp với nó là giọng hát của bạn, nếu nói giọng hát của bạn rất hay thì đó chắc chắn là 1 lời nói dối bởi lẽ bạn chưa biết cách láy giọng cũng như nhấn mạnh đúng chổ , nhưng cũng như người ta nói tâm tư tình cảm của con người có thể thể hiện qua lời hát của mình và nó đã chính xác. Khi bạn hát bài "Mother in the dream" thì từng lời , từng câu, từng chữ đã đi vào tận sâu trong cõi lòng của mình. Bạn đã làm cho một con người thù ghét những hàng nước mắt chảy trên bờ má như mình khóc.

Có một người đã viết như thế này khi xem qua bài dự thì của bạn :
- I'm a big fan of Wu Da Mu. I love him very much and wish meet him in real life. I hope he will grow up and study very well. His mother will proud of him.... This is a new version from China got talent ( very clear ) and of course it's also Uudam's voice.
Chỉ như vậy thôi thì bạn đã cảm thấy được tình cảm của con người Việt Nam đã trao cho bạn nhiều như thế nào chưa nhỉ ?

Bỏ qua bài hát đó và nói đến bạn nào. Mình biết rằng bạn dù cho cứng rắn thế nào đi cho nữa thì bạn cũng chỉ là 1 cậu nhóc 12 tuổi mà thôi nên chắc chắn bạn sẽ rất nhớ A-pa và A-ma của mình đúng không nhỉ ? Bạn đã mất đi A-ma khi vừa tròn 8 tuổi còn A-pa thì ra đi khi bạn được thêm 2 tuổi nữa nhỉ ? Từ một gia đình 4 người vô cùng hạnh phúc thì chỉ trong 2 năm , ông trời đầy bất công đã cướp đi 2 người mà bạn đã yêu quý nhất. Nhưng mà UuDam ơi , bạn hãy kiên cường lên, cho dù bạn chỉ mới 12 tuổi , chỉ là 1 cậu nhóc thôi nhưng hãy chứng mình mình là 1 người chững chạt, đừng uỹ mị nha. Mình có nhớ Uu đã nói như thế này :
- Người Mông Cổ xem những giọt nước mắt như những hạt ngọc trai và họ không dễ dàng để cho nước mắt của mình chảy xuống. Họ sẽ chôn vùi nổi buồn xuống tận nơi sâu nhất trong cõi lòng để có thể mạnh mẽ hơn trong cuộc sống .
Mình mong rằng những lời nói mà bạn nói ra thì bạn sẽ có thể làm được. Dù là việc mất đi 2 người thân thiêt nhất này là nổi đau rất lớn nhưng mà Uu ơi , đừng vì nó mà bỏ hết những sự kì vọng mà người khác đã đặt lên bạn nha.

Từ tháng 11 năm 2012 đến nay thì đã 5 tháng trôi qua , thì ở Việt Nam, nơi mình đang sống đây có 1 việc như thế này. Họ bảo rằng bạn đã hát nhép bài hát của Ba Đặc Nhĩ . Nhưng mà việc này cũng trôi qua khi những clip về giọng thật của bạn xuất hiện. Nhưng đó chưa phải là hết Uu à. Nói việc này ra thì có thể nói rằng mình có lỗi với Uu rất nhiều. Bởi vì sao Uu biết không ? Bởi vì trong 5 tháng trôi qua kể từ ngày clip Uu thi vòng loại xuất hiện thì phía bên Nhật của mình , và cũng chính công ty bạn của gia đình mình đã tung lên 1 chuyện mà tới nay vẫn chưa biết được điều đó là đúng hay sai. ( Lúc này thì mình đang học tại Việt Nam nên không biết thực hư như thế nào mong Uu thông cảm hen ) Đó là việc bạn đã phản bội lại người giúp bạn có được sự thành công như bây giờ và câu trả lời phỏng vấn với báo và phóng viên của đài truyền hình 富山テレビ,さくらんぼテレビ,高知さんさんテレ và cả đài truyền hình trung tâmcủa Nhật Bản 山陰中央 rằng :
- Những thành công của tôi bây giờ hoàn toàn không phụ thuộc vào ai cả? Tất cả những gì bạn đang nói tôi hoàn toàn không hiểu và tôi nghĩ rằng bạn đã nhầm tôi với ai đó và điều cuối cùng tôi chắc chắn rằng tôi không biết người mà bạn đang nói đến là ai cã.

Dù không biết thực hư như thế nào nhưng mà Uu à , bạn hãy bỏ ngoài tai những điều đó nha, bởi vì xung quanh Uu còn có rất nhiều người luôn dõi theo và thầm động viên Uu đó. Ví dụ điển hình chính là hơn 400 fan hâm mộ của Uu tại Việt Nam và hơn 700 fan hâm mộ Uu tại Nhật Bản.
Lời cuối thì mình chúc Uu luôn thành công trong con đường mà mình lựa chon nha. Hãy tiến lên, đừng bao giờ lùi bước, hãy nuốt những giọt nước mắt đi đừng để nó chảy ra bởi vì khi nó chảy sẽ làm ý chí của bản thân yếu mềm đi một phần nào đó . Mãi Yêu và cổ vũ cho bạn đó Uu à.

À đừng lầm tưởng rằng mình sẽ kết thúc là thư ở đây nha . Là thứ vẫn tiếp tục nè . mình biết rằng nới của Uu là thảo nguyen hulunbeier. Nơi ta sẽ bắt gặp ngựa, cừu thong dong gặm cỏ trên thảo nguyên, tạo khung cảnh đẹp như tranh. Nơi có những thảm có xanh biếc , nó tạo nên một khung cảnh thật là thơ mộng khi có thêm ánh hoàng hôn của mặt trời. Nhưng mà Uu à , ở VIệt Nam nơi mình đang định cư đây cũng có những nơi rất đẹp mà mình muốn Uu tới tham quan và mình sẽ là người hướng dẫn của Uu. Một Hồ Tuyền Lâm thơ mộng, một đồi cát nắng cháy da, một bờ biển êm đềm buổi sớm mai, một Sapa lạnh lẽo nhưng ngập tràn tình thân của hai anh em người dân tộc. Tất cả đã khiến Uu lâng lâng một cảm giác thích thú và khó quên trong đời . Mình sẽ gữi kèm vài hình ảnh của những nơi mà mình đã nói để cho Uu tham khảo và quyết định nha .

[Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro 1330570951-image002
[Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro 1330570951-image003
[Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro 1330570951-image004
[Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro 1330570951-image005
[Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro 1330570951-image006
[Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro 1330570951-image007
[Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro 1330570951-image008
[Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro 1330570951-image009

Còn một vài nơi nữa như là Vịnh Hạ Long thì cũng không nên bỏ qua nha Uu yêu quý của Seiichi .

[Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro 2013015922

Mình biết rằng mõi nơi đều có 1 vẻ đẹp riêng của nó, chính vì vậy mà mình muốn Uu dù chỉ 1 lần thôi cũng hãy qua Việt Nam với tụi mình. hơn 400 fans của Uu đang chờ và đợi Uu đó. Mãi yêu Uu và sẽ theo dõi con đường mà Uu đi . Hãy hứa với mình rằng khi đọc được bức thư này hãy trả lời cho mình liền nha.
Or vowed to myself that when reading this letter or to answer yourself immediately. Ok ?

Được sửa bởi Seiichiro ngày Thu 19 Apr 2012 - 0:28; sửa lần 3.
Jolie
Admin - Ban Quản trị
Admin - Ban Quản trị
Jolie

Birthday Birthday : 19/09/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyWed 18 Apr 2012 - 23:44

Thiếu mấtt phần viết về Vietnam rùi, mau bổ sung mau kìa ^^!

Được sửa bởi Jolie ngày Fri 20 Apr 2012 - 5:09; sửa lần 2.
https://uudam.forum-viet.com
Seiichiro
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Seiichiro

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyThu 19 Apr 2012 - 0:01

hã ... phần việt nam ????

p/s: bạn nên chú ý khi post bài nhé, ko được post bài quá ngắn
From: gabong226

Uudam and me
Forum Mod
Forum Mod
Uudam and me

Birthday Birthday : 22/07/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyThu 19 Apr 2012 - 10:23

Bài thi bạn làm rất hay , minh họa rất sinh động . Duy mình chỉ thấy có 1 số bức ảnh bạn đề cập đến hơi lạc đề thì phải , chẳng liên quan j` đến nội dụng bức thư cả . Đó là ý kiến chủ quan của mình , có j` không phải mong pạn pỏ qua cho mình nhé !
curruboy
Cấp 2 - Đồng cỏ nhiệt tình
Cấp 2 - Đồng cỏ nhiệt tình
curruboy

Birthday Birthday : 15/06/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyThu 19 Apr 2012 - 12:45

Những thông tin trên của bạn có xác đáng không vậy!!! Nếu đấy chỉ là bạn tự dựng để bài văn thêm sinh động thì cho mình xin lổi!! Còn nếu đó là sự thật thì bạn nên xem xét lại nhá!!!!
bài văn của bạn làm rất hay, rất truyền cảm!! chúc bạn may mắn
yoona
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
yoona

Birthday Birthday : 12/06/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyThu 19 Apr 2012 - 13:34

co ai biet cach chen hinh anh vao bai du thi ko.chi minh voi
Seiichiro
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Seiichiro

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyThu 19 Apr 2012 - 18:21

curruboy đã viết:
Những thông tin trên của bạn có xác đáng không vậy!!! Nếu đấy chỉ là bạn tự dựng để bài văn thêm sinh động thì cho mình xin lổi!! Còn nếu đó là sự thật thì bạn nên xem xét lại nhá!!!!
bài văn của bạn làm rất hay, rất truyền cảm!! chúc bạn may mắn

Cái ve Uu tra? loi` phong' vien cua? Nhat thi` do phia' phong vien tro? ve` noi' lai ben mjnh nhu the' nen mjnh khong chac' la` that hay khong? Tin tuc' do van~ dang dc theo doi~ va` dc giu? kjn ... chi? nguoi` trong nha` moi' biet' ... khi co tjn chinh' xac thi` se~ dc cong bo'
Seiichiro
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Seiichiro

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyThu 19 Apr 2012 - 18:24

hung1995vn123 đã viết:
Bài thi bạn làm rất hay , minh họa rất sinh động . Duy mình chỉ thấy có 1 số bức ảnh bạn đề cập đến hơi lạc đề thì phải , chẳng liên quan j` đến nội dụng bức thư cả . Đó là ý kiến chủ quan của mình , có j` không phải mong pạn pỏ qua cho mình nhé !

phia' tren Seiichi co noi' roi` ma` ~~ ... mjnh de? nhung hinh anh? nay cho Uu xem va` kham thao? de? roi` lua chon cuoi' cung` la` se~ qua VN hay khong ?
Echconlonton_doremon
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Echconlonton_doremon

Birthday Birthday : 30/10/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyThu 19 Apr 2012 - 18:53

Smile He bai thi hay day! Chuc ban vao vong trong nha!
hoanguyen
Cấp 4 - Đồng cỏ thân thiết
hoanguyen

Birthday Birthday : 23/08/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyThu 19 Apr 2012 - 18:59

Bài văn Seiichiro rất hay và truyền cảm. Chúc bạn vào vòng trong
Seiichiro
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Seiichiro

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyThu 19 Apr 2012 - 19:48

thanks all Very Happy i love all ...
Jolie
Admin - Ban Quản trị
Admin - Ban Quản trị
Jolie

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyFri 20 Apr 2012 - 5:27

Bài viết của em có hình rất sinh động nhưng mà chị thấy hơi rối quá. Cho chị thêm thời gian để suy nghĩ nhé. Sẽ đưa ra số điểm sớm nhất có thể! ^^! ( phần comment này còn bổ sung)
Seiichiro
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Seiichiro

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyFri 20 Apr 2012 - 6:30

choáng ... zị là ai cũng có điểm ... có mình ta là ko có ... nghi bị rớt rồi quá TT.TT
thanhdanhkoj2012
thanhdanhkoj2012

Birthday Birthday : 21/06/1997

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyFri 20 Apr 2012 - 8:54

tự tin lên chắc sẽ đc thôi
chúc bạn sẽ vào vòng trong
>>>>>>>>> có minh họa mà tệ cũng đc lọt vào vòng tròn đấy
kEnbi_hoanghai
SUPER MOD
SUPER MOD
kEnbi_hoanghai

Birthday Birthday : 01/10/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyFri 20 Apr 2012 - 12:33

uk! mình cũng cần có thời gian! mình sẽ đưa ra kết quả sớm nhất!
nhưng nhận xét ban đầu thì nếu mình là u mình sẽ tự hỏi?" ai vậy te? hắn tên gì nhỉ? hắn đến từ đâu Vn hay Japan! Smile
Uudam and me
Forum Mod
Forum Mod
Uudam and me

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyFri 20 Apr 2012 - 13:14

Seiichiro đã viết:
choáng ... zị là ai cũng có điểm ... có mình ta là ko có ... nghi bị rớt rồi quá TT.TT

Hj hj . Không đâu bạn , chị Jolie chưa đưa ra kết quả mà bạn , đừng bi quan Seiichiro nhé . Mình tin bạn sẽ đc vào vòn trong . Hãy tự tin vì những j` mình làm bạn nhé , mình luôn ủng hộ bạn ! Cố lên Seiichiro !!!!
Seiichiro
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Seiichiro

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyFri 20 Apr 2012 - 18:28

kEnbi_hoanghai đã viết:
uk! mình cũng cần có thời gian! mình sẽ đưa ra kết quả sớm nhất!
nhưng nhận xét ban đầu thì nếu mình là u mình sẽ tự hỏi?" ai vậy te? hắn tên gì nhỉ? hắn đến từ đâu Vn hay Japan! Smile

người giúp đỡ ban... hắn là phó giám đóc cua? dai` truyen hinh` 山陰中央 ... ~~
Seiichiro
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Seiichiro

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyFri 20 Apr 2012 - 18:29

hung1995vn123 đã viết:
Seiichiro đã viết:

Hj hj . Không đâu bạn , chị Jolie chưa đưa ra kết quả mà bạn , đừng bi quan Seiichiro nhé . Mình tin bạn sẽ đc vào vòn trong . Hãy tự tin vì những j` mình làm bạn nhé , mình luôn ủng hộ bạn ! Cố lên Seiichiro !!!!

hehe ... thanks nha Very Happy nhưng ma` van~ sơ. ~~
kEnbi_hoanghai
SUPER MOD
SUPER MOD
kEnbi_hoanghai

Birthday Birthday : 01/10/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyFri 20 Apr 2012 - 18:50

Tổng điểm kEnbi tặng bạn là 8.3
Jolie
Admin - Ban Quản trị
Admin - Ban Quản trị
Jolie

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyFri 20 Apr 2012 - 18:54

Seiichi ơi có một số thông tin về bé U chưa rõ thực hư, cho nên mình nghĩ bạn ko nên đưa vào bức thư, sẽ dễ gây tranh cãi.

Thư của bạn viết rất chân thành và khá. nhưng về trình bày và lỗi viết vẫn còn.

Mong rằng bạn sẽ có một số điểm tốt từ hội đồng BGK:

Tổng điểm: 8.25!
"hoang_tu"
[Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro 241-5

Birthday Birthday : 18/04/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyFri 20 Apr 2012 - 18:55

Còn hoang tử tặng bạn 8.5 mong bạn sẽ cố gắng trong vòng trong nhé!
Seiichiro
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Seiichiro

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyFri 20 Apr 2012 - 19:00

thanks 2 BGK nha Very Happy
Uudam and me
Forum Mod
Forum Mod
Uudam and me

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyFri 20 Apr 2012 - 21:03

Seiichiro đã viết:

Bạn có thể cười tươi rùi nhé . Những j` chúng ta bỏ công sức ra đều đc đáp trả mà bạn ! Chúc Seiichiro thành công hơn ở những vòng thi sau nhé !
Seiichiro
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Seiichiro

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro EmptyFri 20 Apr 2012 - 21:05

hung1995vn123 đã viết:
Seiichiro đã viết:

Bạn có thể cười tươi rùi nhé . Những j` chúng ta bỏ công sức ra đều đc đáp trả mà bạn ! Chúc Seiichiro thành công hơn ở những vòng thi sau nhé !

hì ... thanks U nhiều nha ...Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro   [Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro Empty

[Bán kết 1] Bai dự thi "sáng tác văn học cùng uudam" - Seiichiro

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Bài dự thi " Sáng Tác Thơ Văn Cùng UuDam"
» Bài dự thi "Sáng tạo văn học cùng Uudam"
» Bài dự thi "Sáng tạo văn học cùng uudam"
» Bài dự thị "Sáng tạo văn học cùng Uudam"
» BQT - Đề thi Bán kết 1 "Sáng tạo văn học cùng Uudam"