(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)
(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)

Chào mừng các bạn đến với website chính thức của Hoàng tử bé tại Việt Nam

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
::♥♥:: Uudam Fanclub ::♥:: Đồng Cỏ Việt Nam ::♥♥::
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Uudam Album

Photo Album Uudam
¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸ஐ:¦:-Chatbox Đồng Cỏ-:¦:ஐ¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸

Share

Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
yoona
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang

Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptyFri 1 Jun 2012 - 15:22

mình thấy chú ấy có làm gì đâu
cái phần comment đó là câu nói đùa với bạn hoàng hải thui.
Mấy bạn làm ơn đọc lại bài của hoàng hải trong phần giao lưu lần đầu gặp nhau đi.Chính hoàng hải nói là "con mẹ" jolie nói.cũng qua chỉ là nói đùa thôi.
Ý của chú ấy là": có phải "con mẹ jolie" gì đó mà hoàng hải nói là người lập ra trang web này hã. dậy đó chỉ đùa thôi.
Dù sao chú ấy cũng đáng cha đáng chú, mong cá bạn suy nghĩ kĩ trc khi comment nhá.
MÌnh nghĩ ai tham gia vào forum này ai cũng đều yêu mến bé U và muốn giao luu7 tiềm kiếm bạn bè thông qua forum này.
chứ nếu ko yêu ko thick thì cũng đâu rãnh để tham gia. đúng ko
kEnbi_hoanghai
SUPER MOD
SUPER MOD

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptyFri 1 Jun 2012 - 16:30

Trích dẫn :
Chú ý: Bạn post bài không nên có kiểu nói như vậy nhé. Nội dung mang tính khiêu khích sẽ bị xóa ngay
Edit by: Smod
lần này kEnbi cảm nhận dc chị mai không đúng!
vì forum là nơi để mọi người giải trí không phải là nơi bắt bẻ nhau như thế!
Smod nên xem xét lại! bài viết với ý khiêu khích nhưng liêu người bị khiêu khích có cảm nhận bị khiêu khích hay k! hay là lời nói đùa!???????????

mình cũng không ít lần cảm thấy không hài lòng với Smod nhận đây mình cũng xin chân thành góp ý với bạn!

anh craven ơi! thật ra cậu "con mẹ jolie" là e nói đấy! e thường hay nói chơi như vậy với chị hạnh mà! Đt hay là yahoo có khi em cũng nói như vậy! nhưng ý e chỉ là đùa thôi! hjx hjx hjx hjx ! huhuhuhu chắc tại em mói có cuộc tranh cãi này! hjx hjx hxj hxj! e thành thật Xin Lõi! e sẽ sửa chữa mà! hjx hj xhj xj xj!
tự nhiên tai bay vạ gió! hjx hjx hjx hj!
https://uudam.forum-viet.com
hoanguyen
Cấp 4 - Đồng cỏ thân thiết
Cấp 4 - Đồng cỏ thân thiết
hoanguyen

Birthday Birthday : 23/08/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptyFri 1 Jun 2012 - 18:35

Nếu vậy thì cho uyên xin lỗi Hải và chú oxxauxau.....chỉ vì uyên hiểu lầm mà làm mọi người bất hòa....
Mình nghĩ trong cuộc sống cũng có nhiều cái sai và nhiều cái hiểu lầm mà chúng ta mắc phải....không ai là không mắc lỗi cả...kể cả uyên cũng vậy....nếu có gì không phải mong hải, oxxauxau và mọi người bỏ qua...
Mọi chuyện sẽ diễn ra to61tt đẹp như mọi ngày...các bạn nhé....
zo_123
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
zo_123

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptyFri 1 Jun 2012 - 20:03

oái zo vừa nói già wa không tiet lộ năm mà làm cho zo 1 bài không hiểu nói zo hay nói ai nữa.....?????????????????????????
tất cả đang làm gì thế??
ở đây là nơi trản lòng mình ra cơ mà..........sao lại nói thế mọi người.............
mong răng 4r nhà mình không còn xích mích vì hiểu lầm nho nhỏ nữa...hazzzzzzzzzzzzz
có thể nản........................................ affraid Sleep
zo_123
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
zo_123

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptyFri 1 Jun 2012 - 20:08

zo không đông ý câu hỏi của craven1007: "Trình độ học vấn của chú chắc là 15/12 phải không."
Bạn hỏi thế bạn có suy nghĩ không??................mọi người đều muốn đoàn kết nhưng zo không like nổi câu hỏi đó của craven1007..............................xl vì wa bức xúc........hazzzzzzzzzz
nản chập 2...................................
oxxauxau
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
oxxauxau

Birthday Birthday : 01/09/1972

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptyFri 1 Jun 2012 - 20:48

Topic kia củng nói , toppic này củng nói ! mà toàn nói nặng ko vậy ? .trình độ tôi có cở nào đi nửa tôi củng ko quên câu ( TIÊN HỌC LỂ , HẬU HỌC VĂN ) . craven1007 chắc ăn học nhìu quá nên quên câu đó rồi àh ? cái từ ( chú ) mà bạn thốt ra trên comment củng đủ bít bạn có trình độ văn hóa cao rồi . Đừng vì 1 câu nói bông đùa mà đánh giá tới trình độ văn hóa của người khác bạn nhé . Chúc bạn học cao hiểu rộng hơn nửa ....!!!
sutucai
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
sutucai

Birthday Birthday : 05/02/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptyFri 1 Jun 2012 - 21:18

Mọi người ơi, nếu ai có nói gì sai thì nên xin lỗi, những câu nói trêu đùa nhau với 1 vài người bạn thì không nên nói ở những nơi như thế này, có thể làm cho mọi người hiểu lầm và gây tranh cãi, mất đoàn kết.............Ở 4rum và cũng như facebook, chúng ta ai cũng là những người có cùng sở thích, có cùng suy nghĩ.........vậy nên mọi người mới có mặt ở đây. Vân mong mọi người hãy tôn trọng nhau, cùng xây dựng 4rum và fb càng ngày càng vững mạnh và có thêm nhiều tình bạn mới. Thân ái.............
sutucai
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
sutucai

Birthday Birthday : 05/02/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptyFri 1 Jun 2012 - 21:38

oxxauxau đã viết:
Topic kia củng nói , toppic này củng nói ! mà toàn nói nặng ko vậy ? .trình độ tôi có cở nào đi nửa tôi củng ko quên câu ( TIÊN HỌC LỂ , HẬU HỌC VĂN ) . craven1007 chắc ăn học nhìu quá nên quên câu đó rồi àh ? cái từ ( chú ) mà bạn thốt ra trên comment củng đủ bít bạn có trình độ văn hóa cao rồi . Đừng vì 1 câu nói bông đùa mà đánh giá tới trình độ văn hóa của người khác bạn nhé . Chúc bạn học cao hiểu rộng hơn nửa ....!!!

Cháu chào chú ( không biết nên gọi là chú hay anh nữa Smile ) Cháu rất vui khi 4rum "Đồng cỏ Việt Nam" có thêm 1 thành viên mới (gọi là lớn tuổi so với chúng cháu). Cùng nhau góp sức để xây dựng "ngôi nhà Thảo nguyên" thật hoành tráng và lộng lẫy nhé chú.............Thân ái Smile
♫*thelat♥♥97*♫
Forum Mod
Forum Mod
♫*thelat♥♥97*♫

Birthday Birthday : 04/03/1997

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptyFri 1 Jun 2012 - 21:45

oxxauxau ơi! đừng buồn chẳng qua chỉ là hiểu lầm thôi mà.
Craven à! Bạn chỉ có quyền nhắc nhở chứ ko nên chê trách nặng nề như thế, huống chi đây chỉ là lần đầu tiên, không những thế bạn còn chưa tìm hiểu rõ ý nghĩa thực sự của câu nói mà đã vội chê trách rồi.
Bạn ko nên quá hẹp hòi trong lời nói vì thực sự ban đầu chỉ là lời nói đùa thế mà bạn lại làm quá lên.
Theo mình người hiểu lầm chú ấy nhiều nhất chính là bạn đó, Craven.

Nhất là tôi thực sự bức xúc với những câu nói:
craven1007 đã viết:
Hóa ra là lớn tuổi là có quyền phải không chú.

Con nghĩ chú đang rất rảnh ha. Sao chú biết web này mà đăng kí thành viên nhỉ.

Trình độ học vấn của chú chắc là 15/12 phải không.

craven

Dù chú có sai, bạn cũng không dc quyền hỏi những câu vô lễ & mang tính chỉ trích, khiêu khích như thế.
oxxauxau
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
oxxauxau

Birthday Birthday : 01/09/1972

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptyFri 1 Jun 2012 - 22:38

Bé yoona ơi ! tôi ko biết cách trả lời trên comment của bé , tôi trả lời bé cách này nhé ! . Tôi vô 4rum này chắc củng dc 1 tuần rồi thì phải , nhưng bị phản ảnh ghê quá ...hì hì . chỉ tại tôi mà các bạn gây bất hòa với nhau , tôi ngại quá , mong các bạn bỏ qua hết nhé ! . Tôi hứa sẻ im lặng xem tin tức bé U & out , Tôi tự chia sẻ 1 mình vậy !. Mong các bạn đừng vì chuyện này mà làm mất đoàn kết các bạn nhé ! . Còn vấn đề này nửa ....các bạn đừng xưng chú với con ....Tôi chừng này tuổi mà mẹ tôi vẩn gọi tôi là ( thằng bé ) đó , các bạn thấy tôi ngoài đời các bạn ko xưng hô như vậy đâu...hì hì !.Chắc tại vậy mà tôi củng muốn hồn nhiên & vô tư như các bạn ,mong các bạn đừng giử khoảng cách với tôi các bạn nhé !. Thân mến !!!
♫*thelat♥♥97*♫
Forum Mod
Forum Mod
♫*thelat♥♥97*♫

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptyFri 1 Jun 2012 - 22:39

Chú tốt quá! Rất vui vì chú đã cùng tham gia với chúng cháu.
zo_123
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
zo_123

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptySat 2 Jun 2012 - 0:20

♫*thelat♥♥97*♫ đã viết:
Craven à! Bạn chỉ có quyền nhắc nhở chứ ko nên chê trách nặng nề như thế, huống chi đây chỉ là lần đầu tiên, không những thế bạn còn chưa tìm hiểu rõ ý nghĩa thực sự của câu nói mà đã vội chê trách rồi.
Bạn ko nên quá hẹp hòi trong lời nói vì thực sự ban đầu chỉ là lời nói đùa thế mà bạn lại làm quá lên.

craven1007 đã viết:

craven

Dù chú có sai, bạn cũng không dc quyền hỏi những câu vô lễ & mang tính chỉ trích, khiêu khích như thế.
zo cùng thật bức xúc khi nghe những câu đó..............nếu đem so sánh thì chắc những câu này nặng kí hơn câu nói đùa của chú gì gì đo rùi
ở đây là tất cả hòa đổng yêu thương..............lần đầu mà như thế chắc chồn luôn chứ huống chi là giới thiệu thêm thành viên.để cùng xâu dựng.............................hazzzzzzzzzz
thân chào bạn
gabong226
SUPER MOD
SUPER MOD
gabong226

Birthday Birthday : 22/06/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptySat 2 Jun 2012 - 17:13

yoona đã viết:
oxxauxau đã viết:
Ko thấy Jolie điểm danh ? 4rum này chắc tôi lớn nhất ...Jolie lớn nhì(ai bả củng xưng chị ráo). 4rum này toàn mấy e nhỏ nhỏ vậy àh ? có ai lớn hớn tí hem ?

trời dậy mà cũng gọi là khêu khích. xin cho biết quý danh của Mod nào coment thế.

bnaj ơi, cái từ khiêu khích của bạn thfi mình xóa đi rồi
mình không muốn để cái câu đó hiển thị trên bài viết
tất cả mọi sự đều có lý do của nó chứ không phải ngẫu nhiên đâu bạn
http://khuehuc158.wordpress.com
gabong226
SUPER MOD
SUPER MOD
gabong226

Birthday Birthday : 22/06/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptySat 2 Jun 2012 - 17:17

kEnbi_hoanghai đã viết:

Smod nên xem xét lại! bài viết với ý khiêu khích nhưng liêu người bị khiêu khích có cảm nhận bị khiêu khích hay k! hay là lời nói đùa!???????????

mình cũng không ít lần cảm thấy không hài lòng với Smod nhận đây mình cũng xin chân thành góp ý với bạn!

đã là nói đùa thì nên rõ là nói đùa
nhưng cách nói đùa của thành viên này khiên có người hiểu lầm thành khiêu khích đó
còn câu khiêu khích như thế nào thì chị xóa đi rồi
chị không muốn để câu nói đó hiển thị
có những chuyện không phải điều gì cũng làm cho tất cả mọi người hài lòng
đôi khi phải trái ý kiến với tất cả mọi người đó em à
http://khuehuc158.wordpress.com
Uudam and me
Forum Mod
Forum Mod
Uudam and me

Birthday Birthday : 22/07/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptySat 2 Jun 2012 - 17:47

Mình nghĩ bất cứ chuyện gì cũng có giới hạn của nó , một câu nói đùa nếu nói quá lên sẽ trở thành một câu nói thật , gây đả kích , hiểu lầm , mất đoàn kết
Mình cũng biết chú Zo chỉ nói đùa , nhưng mình hi vọng lần sau chú sẽ không nói những câu như vậy nữa , dễ gây hiềm khích và hiểu lầm lắm , khiến họ hiểu sai ý nghĩa của câu nói hay câu nói ẩn chứa những nội dung xấu mà họ không biết thỳ mình nghĩ điều đó rất rất rất ... không nên xảy ra trong 4rum mình , vì nó không lành mạnh chút nào
Chúng ta đều có lòng tự trọng của riêng mình , và không ai ở đây có thể làm tổn thương lòng tự trọng đó cả . Mình hi vọng cả 4rum sẽ đoàn kết lại và đi lên để những chuyện như này sẽ không còn cơ hội xảy ra nữa !
kEnbi_hoanghai
SUPER MOD
SUPER MOD
kEnbi_hoanghai

Birthday Birthday : 01/10/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptySat 2 Jun 2012 - 17:57

gabong226 đã viết:
kEnbi_hoanghai đã viết:

đã là nói đùa thì nên rõ là nói đùa
nhưng cách nói đùa của thành viên này khiên có người hiểu lầm thành khiêu khích đó
còn câu khiêu khích như thế nào thì chị xóa đi rồi
chị không muốn để câu nói đó hiển thị
có những chuyện không phải điều gì cũng làm cho tất cả mọi người hài lòng
đôi khi phải trái ý kiến với tất cả mọi người đó em à

quá thể hiện cái tôi!
yoona
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
yoona

Birthday Birthday : 12/06/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptySat 2 Jun 2012 - 18:47

zo_123 đã viết:
♫*thelat♥♥97*♫ đã viết:

craven1007 đã viết:

craven

zo cùng thật bức xúc khi nghe những câu đó..............nếu đem so sánh thì chắc những câu này nặng kí hơn câu nói đùa của chú gì gì đo rùi
ở đây là tất cả hòa đổng yêu thương..............lần đầu mà như thế chắc chồn luôn chứ huống chi là giới thiệu thêm thành viên.để cùng xâu dựng.............................hazzzzzzzzzz
thân chào bạn
Quá đáng thật đấy.MÌnh đề nghị BQT kiểm điểm bạn Craven gì đó. Tại sao lại có thể nói ra những lời như thế với 1 người đáng cha đáng chú.Thật là vô lễ, vô văn hoá.
Mình thấy sao ko 1 admin, mod nào lên tiếng về vấn đề này.
yoona
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
yoona

Birthday Birthday : 12/06/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptySat 2 Jun 2012 - 18:51

Câu nói chỉ mang tính đùa ai cũng thấy rành rành trước mắt.
Chỉ vì mọi người nghĩ xâu xa quá thôi. Cũng ko thể trách đc, bởi vì đó là một trong những tính cah xấu của người việt nam, nghĩ xâu xa, chiện nhỏ cứ thích xé ra to. thiệt là....
kEnbi_hoanghai
SUPER MOD
SUPER MOD
kEnbi_hoanghai

Birthday Birthday : 01/10/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptySat 2 Jun 2012 - 19:02

yoona đã viết:
Câu nói chỉ mang tính đùa ai cũng thấy rành rành trước mắt.
Chỉ vì mọi người nghĩ xâu xa quá thôi. Cũng ko thể trách đc, bởi vì đó là một trong những tính cah xấu của người việt nam, nghĩ xâu xa, chiện nhỏ cứ thích xé ra to. thiệt là....
quá đáng! có tui nek cha nội!
dismod rồi đó thấy k?
hjhjhjhjhjhjhjhjh
đàu thui chứ có gì đâu mà quan trọng hóa quá! hjx
tất cả là tại tui àm!
♫*thelat♥♥97*♫
Forum Mod
Forum Mod
♫*thelat♥♥97*♫

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptySat 2 Jun 2012 - 21:24

Hjhj có vẻ ổn thỏa hơn rồi nhỉ? Very Happy
Mong các bạn hãy suy nghĩ thoáng hơn 1 chút, ích kỷ quá thành ra nói chuyện với nhau cũng ko thoải mái lắm.
Tuy chú lớn nhưng chú có vẻ rất thích đùa, mình thích chú ấy. Hơn nữa chú còn nói những câu thoang thoảng nét xin lỗi mọi người mặc dù biết là bị hiểu lầm.
Các bạn ơi! Nếu muốn 4rum ta trở nên đoàn kết, thì đừng soi mói những chuyện nhỏ nhặt vậy mà đưa ra trước công chúng nhé.
Jolie
Admin - Ban Quản trị
Admin - Ban Quản trị
Jolie

Birthday Birthday : 19/09/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 EmptySat 2 Jun 2012 - 23:53

@Chú oxxauxau: thật ra mình chỉ mới 21t thui nên ko biết phải xưng hô với oxxauxau như thế nào, nếu là ở ngoài đời thật thì mình có thể gọi bằng chú (anh). Nhưng theo qua cách chú oxxauxau comment wa các bài viết thì mình cảm nhận đc chú rất muốn hoà nhập đc với tất cả. Cho nên mình xin đc gọi chú bằng nickname để tiện giao tiếp.

Thực ra mình hiểu ý của oxxauxau khi comment với câu nói trên, và cũng hiều đc suy nghĩ của 1 số bạn khi phản bác cũng như đồng tình với lời comment.

Quả thật đó, comment của oxxauxau và kenbi hoàn toàn chỉ là một lời nói đùa ko có ý gì cả, ko gây hại hay đả kích đến Jolie,... Nhưng mình nhận ra đc rằng: rồi câu nói ấy sẽ gây ra hiều lầm đến 1 số thành viên trong forum. Thật sự dù có đề từ "con mẹ" trong dấu ngoặc kép thì ít nhiều gì cũng có chút phản cảm.

Nếu là giao tiếp ở ngoài đời, thì chuyện ấy ko thành vấn đề, bạn bè thì cần nói chuyện thoải mái với nhau, và sẽ biết đâu là lời nói thật và đâu là lời nói đùa. Nhưng đây là văn viết trên 1 trang diễn đàn xã hội, nhiều thành phần quy hợp trong đây, mỗi người mỗi tính, mỗi người mỗi cách nhìn. Hơn nữa, ko phải ai cũng hiểu đc suy nghĩ của mình, nên ko thể tránh đc hiểu lầm, tranh cãi.

Do đó, trong nội quy diễn đàn, mình có nêu ra quy định là dùng từ ngữ thích hợp khi viết bài trên forum, ko gây hiểu lầm lẫn nhau.

Mình mong rằng sau này sẽ ko xảy ra trường hợp tương tự như thế"

@Craven: mình biết bạn đã từng rất tâm huyết với Uudam và diễn đàn, mình biết nhau đã rất lâu nên hiểu đc bạn thẳng thắn và rất iu quí bạn bè, có lần bạn bảo mình rằng bạn là MOD của mục chia sẽ, bạn mún mọi người đến với mục của bạn sẽ thoát đc sự gò bó trong nội quy, và bạn sẽ bảo vệ những người bạn trong forum, dù là bất kì ai khi người đó đang cần giúp đỡ.

Đó là một đều đáng quý ở bạn, nhưng mình cũng đã từng nói rằng, cách viết câu chữ và nói chuyện rất quan trọng. Người ta sẽ đánh giá tính cách của mình wa cách mình thể hiện wa con chữ, chứ sẽ ko wan tâm con người thật của mình có đúng như vậy ko. Mình rất hy vọng craven rút ra đc nhiều kinh nghiệm wa chuyện lần này. Cách kiềm chế cảm xúc luôn là lựa chọn an toàn.

@yoona: mình nghĩ bạn yoona nên có 1 cái nhìn sâu hơn, suy nghĩ một cách thoáng là tốt, nhưng đến 1 lúc nó sẽ là con dao 2 lưỡi đấy!

Tóm lại, tất cả mọi người đều ko ai sai cả, cái sai lớn nhất chính là "lời nói đùa nhưng lại tiềm ẩn mối tranh cãi"

Cho nên dù muốn dù ko thì mình cũng sẽ khoá TOPIC này, sau một thời gian, sự việc lắng xuống thì mình sẽ mở ra lại.

Chân thành cám ơn.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]   Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá] - Page 3 Empty

Điểm danh cách mem trong toàn thể 4rum [Đã khoá]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Similar topics

-
» Gợi ý dàn bài và cách chấm điểm cho [Bán kết 1] - STVH cùng Uudam
» Góp ý về cách chấm điểm Cuộc thi văn học và tiếp nhận những ý kiến đóng góp khác
» Up flash lên 4rum
» Trong 4rum ai pít chơi gunny ...
» [BQT-BGK]Lời cảm ơn của BQT và danh sách những bạn trong TOP 4 của vòng bán kết 2 cuộc thi sáng tác thơ văn