(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)
(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)

Chào mừng các bạn đến với website chính thức của Hoàng tử bé tại Việt Nam

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
::♥♥:: Uudam Fanclub ::♥:: Đồng Cỏ Việt Nam ::♥♥::
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Uudam Album

Photo Album Uudam
¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸ஐ:¦:-Chatbox Đồng Cỏ-:¦:ஐ¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸

Share

[Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
♫*thelat♥♥97*♫
Forum Mod
Forum Mod
♫*thelat♥♥97*♫

Birthday Birthday : 04/03/1997

[Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam Empty
Bài gửiTiêu đề: [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam   [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam EmptyTue 10 Apr 2012 - 14:39

1.
2.
3.
4.
kimanh_u
Cấp 1 - Đồng cỏ mới
Cấp 1 - Đồng cỏ mới
kimanh_u

Bài gửiTiêu đề: Re: [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam   [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam EmptyTue 10 Apr 2012 - 14:46

không biết u bay giờ sống hạnh phúc không nhỉ ?
mong sao ba mẹ nuôi của u sẽ cho u tình yêu mà u mong đợi !
kEnbi_hoanghai
SUPER MOD
SUPER MOD
kEnbi_hoanghai

Birthday Birthday : 01/10/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam   [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam EmptyTue 10 Apr 2012 - 15:17

mình có một nỗi sợ rằng! ba mẹ Uudam chỉ coi Uudam như một "cái hố vàng" khi đào hết vàng rồi thì bb! nhưng cầu trời khẩn phật rằng đó chỉ là sự sợ hãi tào lao và sẽ không bào giờ có thể xảy ra của mình!

Cầu chúc cho Uudam luôn hạnh phúc! bây giờ và mãi mãi về sau!
https://uudam.forum-viet.com
♫*thelat♥♥97*♫
Forum Mod
Forum Mod
♫*thelat♥♥97*♫

Bài gửiTiêu đề: Re: [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam   [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam EmptyTue 10 Apr 2012 - 15:25

kEnbi_hoanghai đã viết:
mình có một nỗi sợ rằng! ba mẹ Uudam chỉ coi Uudam như một "cái hố vàng" khi đào hết vàng rồi thì bb! nhưng cầu trời khẩn phật rằng đó chỉ là sự sợ hãi tào lao và sẽ không bào giờ có thể xảy ra của mình!

Cầu chúc cho Uudam luôn hạnh phúc! bây giờ và mãi mãi về sau!
việc đó xảy ra với khả năng rất nhỏ, vì cùng là 1 trong 2 cậu bé dc chú ý nhất trong nhóm Sắc màu mà, vả lại khi bố mẹ U còn sống và vẫn chưa bị j`, họ vẫn rất wan tâm tới U mà. Nhưng cũng ko loại trừ khả năng họ giả dối vì nhận ra sớm rằng U là 1 talent như lời a nói. Nhưng dầu sao e cũng mong điều a cầu chúc cho U là sự thật
kEnbi_hoanghai
SUPER MOD
SUPER MOD
kEnbi_hoanghai

Birthday Birthday : 01/10/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam   [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam EmptyTue 10 Apr 2012 - 15:53

ui! bố mẹ của U mất rồi! U chỉ còn lại bà ngoại thôi bạn ơi! mình cũng mong là vậy! U sẽ k bị lợi dụng! nếu chuyện đấy xảy ra thật mình sẽ ... sẽ .... sẽ ...... khóc thôi chứ không làm được gì hơn!
mình nghĩ như trên là có căn cứ vì mình đã thấy nhiều rồi! có lẽ cấc bạn biết Bator nhĩ ( Xin Lỗi vì có lẽ phiên âm k đúng lắm) nhưng là cậu bé cũng rất được trú trọng trong nhóm sắc màu. khi cậu nổi tiếng cũng không thua gì Uudam nhà ta, cũng y hệt!
nhìn xa ra tý nữa sẽ thấy một bé gái cũng trong nhóm sắc màu cũng tương tự như vậy? sau khi hết nổ tiếng là A lê Hấp, mình chỉ sợ sau U lại có thêm Y hay Ô Hay K gì đó thì chết. mình chỉ sợ rằng Uudam sẽ chịu chung bi kịch, nhưng mình mong nhận định của mình là sai . làm ơn ai đó hãy phản bác lại lời mình nói và đưa ra những dẫn chứng thật thuyết phục để mình tin rằng U dang hạnh phúc và rằng những điều mình nói là hoàn toàn sai, mình sẽ ơn người đó rất nhiều !
huhuhuhuhuh Sad Sad( Sad Sad Sad
https://uudam.forum-viet.com
♫*thelat♥♥97*♫
Forum Mod
Forum Mod
♫*thelat♥♥97*♫

Bài gửiTiêu đề: Re: [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam   [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam EmptyTue 10 Apr 2012 - 15:59

kEnbi_hoanghai đã viết:
ui! bố mẹ của U mất rồi! U chỉ còn lại bà ngoại thôi bạn ơi! mình cũng mong là vậy! U sẽ k bị lợi dụng! nếu chuyện đấy xảy ra thật mình sẽ ... sẽ .... sẽ ...... khóc thôi chứ không làm được gì hơn!
mình nghĩ như trên là có căn cứ vì mình đã thấy nhiều rồi! có lẽ cấc bạn biết Bator nhĩ ( Xin Lỗi vì có lẽ phiên âm k đúng lắm) nhưng là cậu bé cũng rất được trú trọng trong nhóm sắc màu. khi cậu nổi tiếng cũng không thua gì Uudam nhà ta, cũng y hệt!
nhìn xa ra tý nữa sẽ thấy một bé gái cũng trong nhóm sắc màu cũng tương tự như vậy? sau khi hết nổ tiếng là A lê Hấp, mình chỉ sợ sau U lại có thêm Y hay Ô Hay K gì đó thì chết. mình chỉ sợ rằng Uudam sẽ chịu chung bi kịch, nhưng mình mong nhận định của mình là sai . làm ơn ai đó hãy phản bác lại lời mình nói và đưa ra những dẫn chứng thật thuyết phục để mình tin rằng U dang hạnh phúc và rằng những điều mình nói là hoàn toàn sai, mình sẽ ơn người đó rất nhiều !
huhuhuhuhuh Sad Sad( Sad Sad Sad
a nói rất đúng chắc ai cũng lo sợ điều đó cả, nhưng có điều này có lẽ an ủi a dc tí: nhóm Sắc Màu là nhóm nhạc dành cho các thiếu nhi, bartor thì do lớn rồi, >20t chứ đâu còn bé, còn bé gái mà bạn nói hình như tên Aosikale nhưng là đàn chị của U đấy, ko có = tuổi u đâu.^^
hoanguyen
Cấp 4 - Đồng cỏ thân thiết
hoanguyen

Birthday Birthday : 23/08/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam   [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam EmptyTue 10 Apr 2012 - 16:50

Mình cũng lo giống các bạn nhưng các bạn à mình hãy luôn tin mọi người sẽ luôn tốt với Uu và không vụ lợi bất kì điều gì từ Uu. Em có ba mẹ nuôi là Mr.Bren va cô Wu RiNa là niềm an ủi lớn nhất của em. Mong các bạn đừng hoài nghi về những người luôn yêu thương Uu
♫*thelat♥♥97*♫
Forum Mod
Forum Mod
♫*thelat♥♥97*♫

Bài gửiTiêu đề: Re: [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam   [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam EmptyTue 10 Apr 2012 - 20:59

thực ra ban đầu mình đâu nghĩ tới dieu nay anh Hải nói mình mới de ý day chứ, thực sự thì lúc đầu mình đâu có hoài nghi j` về MR.Buren & Wu RIna đâu.
hoanguyen
hoanguyen

Birthday Birthday : 23/08/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam   [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam EmptyWed 11 Apr 2012 - 20:15

hãy giữ lập trường của mình bạn nhé. mọi người sẽ luôn yêu thương Uu đặc biệt là cha mẹ nuôi của em
zo_123
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
zo_123

Bài gửiTiêu đề: Re: [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam   [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam EmptyThu 12 Apr 2012 - 12:33

có khi nào là thật không ta??
điều này nó mà xẩy ra thì có lẽ trên cõi đời này không còn gì đẹp đẻ U nghị lực nữa đâu...............
nhưng không loại trừ trường hợp đó được vì là người mà khó hiểu nắm bạn ơi...........................................mong rằng cuộc đời U không Phải chịu thêm đau khổ như z nữa.............................chúc U luôn zui và luôn được cha mẹ nuôi yêu thương hết tình..............................................................hihi
lol! lol! lol! lol! lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam   [Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam Empty

[Uudam] Những câu chuyện về cậu bé Uudam

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» [Góc giải trí] Những câu chuyện vui cười
» Uudam ở USA + 1 câu chuyện của 1 fan
» [Video clip] Câu chuyện của Uudam
» [Uudam] Có thể bạn chưa xem những video clip này
» [Baator Dorji] Engsub - Nói về sự cố "chuyển âm" giọng hát của uudam trong China got talent