(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)
(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)

Chào mừng các bạn đến với website chính thức của Hoàng tử bé tại Việt Nam

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
::♥♥:: Uudam Fanclub ::♥:: Đồng Cỏ Việt Nam ::♥♥::
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Uudam Album

Photo Album Uudam
¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸ஐ:¦:-Chatbox Đồng Cỏ-:¦:ஐ¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸

Share

Bạn nghĩ gì về bé U ?????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Uudam and me
Forum Mod
Forum Mod
Uudam and me

Birthday Birthday : 22/07/1995

Bạn nghĩ gì về bé U ????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptySat 31 Mar 2012 - 20:46

Tôi không thể kìm nén được cảm xúc của mình khi nghe uudam hát thực sự em hát rất có hồn , em đã đưa được tôi vào thế giới của em , em đã giới thiệu cho cả thế giới biết đến mình biết em là ai và là người như thế nào . Tôi cũng giống em đã mất cha nên tôi rất thông cảm đối với em hiểu được cảm xúc của em . Uudam dù em đi đến đâu anh cũng vẫn theo em cố gắng lên em nhé !!!!!
changngock_kutelove
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
changngock_kutelove

Birthday Birthday : 21/06/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptySat 31 Mar 2012 - 23:18

hung1995vn123 đã viết:
Tôi không thể kìm nén được cảm xúc của mình khi nghe uudam hát thực sự em hát rất có hồn , em đã đưa được tôi vào thế giới của em , em đã giới thiệu cho cả thế giới biết đến mình biết em là ai và là người như thế nào . Tôi cũng giống em đã mất cha nên tôi rất thông cảm đối với em hiểu được cảm xúc của em . Uudam dù em đi đến đâu anh cũng vẫn theo em cố gắng lên em nhé !!!!!
dù mình không giống cảnh ngộ của U vs bạn nhưng mình hiểu và cảm thông. mình cũng chưa từng trải cho lắm nhưng mình cũng học đươc khá nhiều về nghị lực về mọi thứ mà U vs mọi người đem lại Smile) lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
Uudam and me
Forum Mod
Forum Mod
Uudam and me

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptySun 1 Apr 2012 - 14:19

U là 1 cậu bé trưởng thành hơn tôi tưởng nhiều , em biết kiềm chế cảm xúc , em biết bộc lộ biểu cảm những cái j` em cho là cần thiết . Em ít khi cười nhưng em có biết mỗi lần em cười anh lại yêu em thêm biết nhường nào không ? Em giúp tôi tìm lại đc chính mình , em thổi hồn vào thể xác tôi , giúp tôi yêu đời hơn , biết sống có trách nhiệm hơn . Tôi tự hỏi ở tầm tuổi như em tôi đã làm đc những j` , cha mẹ em mất sớm và nếu ở cương vị của em lúc đó , không biết liệu tôi có thể vượt qua đc không . Tôi mất cha năm tôi 13 tuổi , ngày cha tôi mất tôi không thể tin nổi vào chính mình , mọi việc diễn ra không như những j` tôi tưởng . Còn em , em biết làm những việc mà chưa chắc tôi có thể làm , em đã từng nghĩ những việc tôi không dám nghĩ , hoặc chưa từng nghĩ , em biết cách làm vui lòng mọi người xung quanh , để 1 mình sống trong cô đơn hay thậm chí phải chịu đựng 1 điều j` đó quá lớn . Em đã học được cách hi sinh , mà đến tầm tuổi của tôi lúc này còn chưa biết đến . Em không biểu lộ cảm xúc bằng nụ cười hay hành động mà em biểu hiện qua ánh mắt - đó là cửa sổ tâm hôn của em . Nhìn vào ánh mắt của em tôi thấy nó rực sáng , nó ánh lên sự tự tin , nghị lực và bản lĩnh . Nó chứa đựng 1 cái j` đó vừa đau thương , vừa phấn khởi , nó giúp tôi biết đến tình yêu , biết nghĩ cho người khác nhiều hơn , biết chấp nhận hi sinh, biết giấn thân vào cuộc sống . Có thể tôi không ngại va chạm nhưng bản lĩnh của tôi thì chưa đủ khiến tôi tự tin bước vào cuộc sống mỗi ngày . Còn em thì làm đc , em là hiện thận của sự tự tôn trong con người của tôi.
Tôi yêu em rất nhiều U ạk !!!!!@@@@@ sunny
bao12121994
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptySun 1 Apr 2012 - 19:20

Mình chả biết nói gì ngoài hai chữ " khâm phục", nếu có 1 điều ước thì mình sẽ ước cho pé U và tất cả những ai mất cha và mẹ có một lần gặp lại cha, mẹ mình dù chỉ trong 1 khoảng khắc ngắn ngủi. À mà còn một điều ước nữa, đó là được một lần gặp U, lúc đó mình sẽ ôm lấy U và nói rằng "mình rất khâm phục bạn U à".
changngock_kutelove
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
changngock_kutelove

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptySun 1 Apr 2012 - 20:10

hung1995vn123 đã viết:
U là 1 cậu bé trưởng thành hơn tôi tưởng nhiều , em biết kiềm chế cảm xúc , em biết bộc lộ biểu cảm những cái j` em cho là cần thiết . Em ít khi cười nhưng em có biết mỗi lần em cười anh lại yêu em thêm biết nhường nào không ? Em giúp tôi tìm lại đc chính mình , em thổi hồn vào thể xác tôi , giúp tôi yêu đời hơn , biết sống có trách nhiệm hơn . Tôi tự hỏi ở tầm tuổi như em tôi đã làm đc những j` , cha mẹ em mất sớm và nếu ở cương vị của em lúc đó , không biết liệu tôi có thể vượt qua đc không . Tôi mất cha năm tôi 13 tuổi , ngày cha tôi mất tôi không thể tin nổi vào chính mình , mọi việc diễn ra không như những j` tôi tưởng . Còn em , em biết làm những việc mà chưa chắc tôi có thể làm , em đã từng nghĩ những việc tôi không dám nghĩ , hoặc chưa từng nghĩ , em biết cách làm vui lòng mọi người xung quanh , để 1 mình sống trong cô đơn hay thậm chí phải chịu đựng 1 điều j` đó quá lớn . Em đã học được cách hi sinh , mà đến tầm tuổi của tôi lúc này còn chưa biết đến . Em không biểu lộ cảm xúc bằng nụ cười hay hành động mà em biểu hiện qua ánh mắt - đó là cửa sổ tâm hôn của em . Nhìn vào ánh mắt của em tôi thấy nó rực sáng , nó ánh lên sự tự tin , nghị lực và bản lĩnh . Nó chứa đựng 1 cái j` đó vừa đau thương , vừa phấn khởi , nó giúp tôi biết đến tình yêu , biết nghĩ cho người khác nhiều hơn , biết chấp nhận hi sinh, biết giấn thân vào cuộc sống . Có thể tôi không ngại va chạm nhưng bản lĩnh của tôi thì chưa đủ khiến tôi tự tin bước vào cuộc sống mỗi ngày . Còn em thì làm đc , em là hiện thận của sự tự tôn trong con người của tôi.
Tôi yêu em rất nhiều U ạk !!!!!@@@@@ sunny
U la con nguoi thao nguyen ma mai sau lon U se cang manh me hon oi minh muon song o thao nguyen qua
Uudam and me
Forum Mod
Forum Mod
Uudam and me

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptySun 1 Apr 2012 - 20:40

Mỗi người có 1 hoàn cảnh sống khác nhau , tôi biết tôi vẫn còn may mắn hơn em rất nhiều , tôi vẫn còn có mẹ còn có anh chị em , họ hàng , bạn bè vv.... nhưng nghị lực mới là cái mà tôi thiếu . Dường như chính vào lúc con người ta bị đẩy đến bờ của vực thẳm thì bản năng sống của người ta mới trỗi dậy , họ có đủ bình tĩnh để tìm cách mà tồn tại . Bé U cũng vậy , em luôn biết cách vượt qua mọi khó khăn trong cuộc sống, em biết tự tạo niềm vui cho chính mình . Em không đặt ra yêu cầu quá cao cho bản thân nhưng luôn đòi hỏi mình phải sống theo 1 chuẩn lực . Chuẩn mực đó giúp em không bị sa đà vào cuộc sống , vào các tệ nạn xã hội . Chính hoàn cảnh số phận đã thúc giục em nảy sinh những suy nghĩ đó. Em đã trưởng thành thật rồi !!!! Tôi rất mong em sống tốt , chúc em hạnh phúc !!!!!
craven1007
Forum Mod
Forum Mod
craven1007

Birthday Birthday : 02/11/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptySun 1 Apr 2012 - 22:47

Hi vọng những điều này sẽ có một ngày gửi đến cho bé uudam. để cảm xúc chèn lên cảm xúc. kết nối nhưng người cô đơn lại trỏ thành một gia đình hạnh phúc.

craven1007
https://www.youtube.com/craven1007
Uudam and me
Forum Mod
Forum Mod
Uudam and me

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptyMon 2 Apr 2012 - 12:43

U thân yêu ơi , em có biết không , khi nhìn em thì dù lúc anh buồn , anh đang khóc , hay giận hờn , khổ đau , như có 1 luông gió mới thổi vào trong con người anh , luồng gió thổi vào trong anh niềm tin + nghị lực giúp anh đứng dậy . Trước kia tôi rất ham mê game online , tôi coi nó như cuộc sống của chính tôi vậy . Nhưng vào cuối năm ngoái , chính xác là vào ngày 16/11/2011 , có 1 sinh khí mới bừng dậy trong tôi , tôi thay đổi suy nghĩ , thay đổi cảm nhận , thay đổi cách sống , thay đổi những trải nghiệm tôi cho là quá quen thuộc , tôi như băt đầu lại từ đầu . Không phải tôi khoe khoang nhưng thực tế tôi học khá giỏi , chỉ vì đua theo mấy trò game mà tôi đã đánh mất chính mình , kết quả học tập cũng từ đó mà không đc như ý . Nhưng bây h tôi đã khác , tôi cảm nhận cuộc sống này theo 1 phong thái mới , em là ánh sáng trong con người tôi , em là người giữ gìn + bảo vệ những gì quí giá nhất tong tôi , em như 1 thiên thần cầm ngọn nến đưa tôi đi đến cuối đường hầm .
Em giúp tôi biết đến yêu thương biết đến hi sinh và mất mát . Tôi hơn em 5 tuổi nhưng với so với em tôi như 1 đứa trẻ vậy , em hướng dẫn tôi làm lại từ đầu , em giúp tôi sống có ích hơn .
U ơi , em là thiên thần của đời tôi !!!!!@@@@@
thiensu-uudam
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
thiensu-uudam

Birthday Birthday : 10/05/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptyMon 2 Apr 2012 - 15:50

hung1995vn123 đã viết:
U thân yêu ơi , em có biết không , khi nhìn em thì dù lúc anh buồn , anh đang khóc , hay giận hờn , khổ đau , như có 1 luông gió mới thổi vào trong con người anh , luồng gió thổi vào trong anh niềm tin + nghị lực giúp anh đứng dậy . Trước kia tôi rất ham mê game online , tôi coi nó như cuộc sống của chính tôi vậy . Nhưng vào cuối năm ngoái , chính xác là vào ngày 16/11/2011 , có 1 sinh khí mới bừng dậy trong tôi , tôi thay đổi suy nghĩ , thay đổi cảm nhận , thay đổi cách sống , thay đổi những trải nghiệm tôi cho là quá quen thuộc , tôi như băt đầu lại từ đầu . Không phải tôi khoe khoang nhưng thực tế tôi học khá giỏi , chỉ vì đua theo mấy trò game mà tôi đã đánh mất chính mình , kết quả học tập cũng từ đó mà không đc như ý . Nhưng bây h tôi đã khác , tôi cảm nhận cuộc sống này theo 1 phong thái mới , em là ánh sáng trong con người tôi , em là người giữ gìn + bảo vệ những gì quí giá nhất tong tôi , em như 1 thiên thần cầm ngọn nến đưa tôi đi đến cuối đường hầm .
Em giúp tôi biết đến yêu thương biết đến hi sinh và mất mát . Tôi hơn em 5 tuổi nhưng với so với em tôi như 1 đứa trẻ vậy , em hướng dẫn tôi làm lại từ đầu , em giúp tôi sống có ích hơn .
U ơi , em là thiên thần của đời tôi !!!!!@@@@@

Bé U là thiên thần của em và là thiên sứ của chị ^^!
bao12121994
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptyMon 2 Apr 2012 - 16:18

chị Jolie à, copy mấy cái topic này gởi cho Mr.Buren nhờ ông ấy gởi cho U đi
"hoang_tu"
Cấp 4 - Đồng cỏ thân thiết
Bạn nghĩ gì về bé U ????? 241-5

Birthday Birthday : 18/04/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptyMon 2 Apr 2012 - 17:03

nếu có cơ hội anh sẽ cuối đầu trước em đó uudam ak...
changngock_kutelove
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
changngock_kutelove

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptyTue 3 Apr 2012 - 9:57

bao12121994 đã viết:
chị Jolie à, copy mấy cái topic này gởi cho Mr.Buren nhờ ông ấy gởi cho U đi
U ở vs mr.buren mà phải không jolie
Echconlonton_doremon
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Echconlonton_doremon

Birthday Birthday : 30/10/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptyTue 3 Apr 2012 - 10:58

Smile U bản lĩnh như môt người đàn ông. U dễ thương như một đưá trẻ! Smile. U rât giông môt thiên thân! Smile Ai lại ko yêu thiên thân cơ chư! Smile. Mọi ngươì ơ đây đêù rât yêu U. Vi thê hãy sông tôt U nhé! I love you
Uudam and me
Forum Mod
Forum Mod
Uudam and me

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptyTue 3 Apr 2012 - 11:54

Cuộc sống là cuộc sống , giờ đây U đã có 1 cuộc sống tốt hơn , may mắn hơn , hoàn thiện hơn Nhưng dường như tôi vẫn cảm nhận đc rằng em vẫn đang ngày ngày phải chịu đựng 1 điều j` đó vô cùng khủng khiếp . Có thể đó là ảo giác của quá khứ hoặc hiện tại , đó cũng thể là những trải nghiệm đã qua hoặc 1 điều j` đó sắp đến . Ôi tôi không dám nghĩ nữa ! Tôi thương U quá . Tại sao em lại phải chịu những điều như thế này , nó làm tôi đôi khi cảm thấy bất an .
Dẫu vẫn biết tôi còn phải sống , vì chính tôi vả cả cho người khác . Nhưng tôi rất muốn sống cho em , hoặc ít ra là ở bên cạnh em vượt qua mọi đau đớn và tủi nhục . Nhìn em đau đớn hay buồn , lòng tôi cũng thấp thỏm không yên và không vui chút nào . Áp lực lên em cũng chính là áp lực lên tôi . Tôi mong đc sẻ chia cùng em mọi buồn vui đau khổ , mất mát , chia ly ,.... Nhưng vẫn thế , cuộc sống luôn là cuộc sống , chúng ta không thể vượt qua cái bóng của chính mình . Cái bóng làm cho mình đánh mất cảm giác , cảm xúc , để rồi chúng ta phải sống trong 1 con người không còn là chính chúng ta .
Đừng buồn vì bất cứ điều j` vì nó chỉ làm chúng ta bị tổn thương mà thôi , hoặc về vật chất , hoặc về tinh thần . Nhưng dù là j` đi chăng nữa đều không có lợi cho chúng ta . Hãy biết chia sẻ cuộc sống với người khác , khi đó chúng ta sẽ thấy rằng : Chúng ta không cô đơn !!!!!
Chúc bé U luôn sống tốt và vượt qua đc mọi chuyện U nhé !
Iu em nhiều !!! I love you so ... !!!!! I want to say to around the world that : "I love Uudam"
!!!@@@$$$ I love you I love you I love you I love you I love you
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

Được sửa bởi hung1995vn123 ngày Tue 3 Apr 2012 - 18:03; sửa lần 1.
bao12121994
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptyTue 3 Apr 2012 - 18:00

U hog có ở với Mr.Buren, U sống với chú ruột ở Nội Mông để đi học, khi nào nghĩ mới sang Bắc Kinh thăm Mr.Buren
Uudam and me
Forum Mod
Forum Mod
Uudam and me

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptyTue 3 Apr 2012 - 21:39

Nhiều khi tôi nghĩ chúng ta thật may mắn khi ông trời đã ban tặng U cho chúng ta . Em là thiên thần tỏa sáng chốn nhân gian . Thứ ánh sáng mà em tỏa ra là thứ ánh sáng tinh khiết , trong sạch nhất không đâu có đc . Dường như em luôn biết đc người khác nghĩ gì và chẳng bao h gây áp lực cho người đối diện . Nhìn cách em nói chuyện với BGK của China's got talent thật khiêm tốn và đáng yêu đến nhường nào !!!
Cảm xúc của em không hằn lên trên nét mặt nhưng em rất khéo trong việc biểu lộ cảm xúc . Nhìn bé U rất nhiều , tôi cảm thấy ở em toát lên 1 điều j` đó vô cùng lạ lùng nhưng tôi không thể nói rõ đc đó là j` . Em biết lúc nào nên khóc , lúc nào nên cười . Em biết dung hòa trong mọi lời nói , không gây phản cảm cho người nghe , người đọc , trái lại em đưa họ tiến sâu vào thế giới nội tâm của mình .
Em ít bộc bạch nhưng khi em nói em luôn cuốn hút mọi người và không khiến cho họ cảm thấy nhàm chán về em . Em biết cách tạo ra giọng điệu , nhìn phong thái của em khi thi China's got talent là biết , em rất khéo léo trong việc biểu hiện nội tâm thay vì phải căng thẳng thể hiện trong lời nói và hành động . Em rất thành công trong việc đưa tình cảm của họ đến gần hơn với mình . Và tôi là một nạn nhân trong số đó . Tôi đã bị em mê hoặc .
Ôi U ơi , từng ngày từng ngày , tôi càng yêu em xiết bao ! Chúc em hạnh phúc ! Hạnh phúc đối với em là niềm vui đối với tôi @@@$$$
walkingdean
Cấp 2 - Đồng cỏ nhiệt tình
Cấp 2 - Đồng cỏ nhiệt tình
walkingdean

Birthday Birthday : 23/12/2000

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptyWed 4 Apr 2012 - 18:04

Khi nghe u hát ,mình chỉ muốn đc ở mãi bên u. Và bảo vệ u,lúc đó em ước đc gặp u, nghĩ u co bị bắt nạt ko.Em chỉ muốn đc găp u và cho kẻ bắt nạt ấy vài chưởng karate
hoanguyen
hoanguyen

Birthday Birthday : 23/08/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptyWed 4 Apr 2012 - 20:29

Khi nghe bài "Mother in the dream" của Uu tôi rất cảm động, khóc rất nhiều và cũng rất thương nhóc. Em là một cậu bé hồn nhiên trong sáng như một thiên thần. Em đã làm bao con tim ngủ quên phải trỗi dậy. Em là tia nắng ấm áp tỏa sáng tận sâu trong trái tim của mỗi chúng tôi. Em dẫn chúng tôi đi đến cuối con đường hầm. Khi nghe bài hát xong tôi muốn qua TQ để gặp Uu, ôm Uu vào lòng và nói cám ơn em "hoàng tử nhỏ" của chị. Em đã cho chị biết tình cảm thiêng liêng của cha me quý biết dường nào. Cám ơn thượng đế để cho tôi biết em và thương em nhiều hơn. Nhóc là "hoàng tử nhỏ", là "thiên thần nhỏ" của chúng tôi. Nhóc là cậu bé kiên cường và lòng đầy nghị lực......hãy sống hạnh phúc và vui vẻ Uu nhé
Yêu nhóc nhiều !!
Uudam and me
Forum Mod
Forum Mod
Uudam and me

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptyWed 4 Apr 2012 - 22:17

Cuộc sống luôn đi liền giữa đc và mất , khi bạn đc 1 thứ j` đó thì đồng nghĩa với việc bạn sẽ phải trả giá 1 điều j` đó tương tự . Bé U của chúng ta cũng thế , em đã mất cha + mẹ , mái ấm gia đình của em sẽ không bao h trở về đc như trước , nhưng ông trời không lấy đi của ai thứ j` , ông đã cho em sức mạnh , niềm tin , và cả nghị lực . Giúp em không biết đến 2 từ "gục ngã" hoặc nếu vấp ngã thì chí ít em cũng biết đứng dậy . Điều đó giúp em trưởng thành hơn rất nhiều ! Yêu bé U nhiều lắm , yêu lắm í !!!!!@@@@@
Uudam and me
Forum Mod
Forum Mod
Uudam and me

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptySat 14 Apr 2012 - 18:39

hoanguyen đã viết:
Khi nghe bài "Mother in the dream" của Uu tôi rất cảm động, khóc rất nhiều và cũng rất thương nhóc. Em là một cậu bé hồn nhiên trong sáng như một thiên thần. Em đã làm bao con tim ngủ quên phải trỗi dậy. Em là tia nắng ấm áp tỏa sáng tận sâu trong trái tim của mỗi chúng tôi. Em dẫn chúng tôi đi đến cuối con đường hầm. Khi nghe bài hát xong tôi muốn qua TQ để gặp Uu, ôm Uu vào lòng và nói cám ơn em "hoàng tử nhỏ" của chị. Em đã cho chị biết tình cảm thiêng liêng của cha me quý biết dường nào. Cám ơn thượng đế để cho tôi biết em và thương em nhiều hơn. Nhóc là "hoàng tử nhỏ", là "thiên thần nhỏ" của chúng tôi. Nhóc là cậu bé kiên cường và lòng đầy nghị lực......hãy sống hạnh phúc và vui vẻ Uu nhé
Yêu nhóc nhiều !!
Mình đồng ý với bạn , chúng ta rất hiểu nhau đó bạn !!!!!
nguoibantot_1005
Cấp 1 - Đồng cỏ mới
Cấp 1 - Đồng cỏ mới
nguoibantot_1005

Birthday Birthday : 10/05/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptySun 3 Jun 2012 - 3:38

Cuộc sống luôn đi liền giữa đc và mất , khi bạn đc 1 thứ j` đó thì đồng nghĩa với việc bạn sẽ phải trả giá 1 điều j` đó tương tự . Bé U của chúng ta cũng thế , em đã mất cha + mẹ , mái ấm gia đình của em sẽ không bao h trở về đc như trước , nhưng ông trời không lấy đi của ai thứ j` , ông đã cho em sức mạnh , niềm tin , và cả nghị lực . Giúp em không biết đến 2 từ "gục ngã" hoặc nếu vấp ngã thì chí ít em cũng biết đứng dậy . Điều đó giúp em trưởng thành hơn rất nhiều ! Yêu bé U nhiều lắm , yêu lắm í !!!!!@@@@@

Hay lắm bạn ơi, chỉ ước có thể gặp U và nói em là nghị lực, là nguồn sống của tôi
kEnbi_hoanghai
SUPER MOD
SUPER MOD
kEnbi_hoanghai

Birthday Birthday : 01/10/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptySun 3 Jun 2012 - 13:30

mình cảm nhạn hay thế thui!
làm biếng phát biểu cảm nghĩ! hehehehehe
nhưng àm cũng thích nữa!

nói chung là mumber 1
nói nhiều lôi thôi mệt! nói ngắn gọn kekekekekekeke
https://uudam.forum-viet.com
zo_123
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
zo_123

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptySun 3 Jun 2012 - 14:09

I love you to Uudam
bao12121994
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptySun 3 Jun 2012 - 16:47

ta ghét U, Việt Nam gần sát bên, không qua, lại sang tận Argentina, năm sau mà không qua thì ta hận lun
yoona
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
Cấp 3 - Đồng cỏ đảm đang
yoona

Birthday Birthday : 12/06/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? EmptySun 3 Jun 2012 - 17:15

Đại Bảo bỏ tiền ra vua vé máy bay cho U đi.
chác chắn là u sẽ wa thui mà.
Ko thui cử người wa đó bắt cóc U về việt nam trình diễn 1 tháng lun. hihi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ gì về bé U ?????   Bạn nghĩ gì về bé U ????? Empty

Bạn nghĩ gì về bé U ?????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next

Similar topics

-
» Lời đề nghị !
» [giao lưu tán gẫu]hãy suy nghĩ và thông cảm
» [Ý kiến thắc mắc] Chị Jolie ơi , lời đề nghị của em sao rồi ạ ?
» [Ý kiến thắc mắc] Một lời đề nghị khẩn cấp !
» Những suy nghĩ của tôi trong thời gian qua :)