(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)
(¯`·.º-:¦:-† Uudam - Hoàng tử bé †-:¦:-º.·´¯)

Chào mừng các bạn đến với website chính thức của Hoàng tử bé tại Việt Nam

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
::♥♥:: Uudam Fanclub ::♥:: Đồng Cỏ Việt Nam ::♥♥::
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Uudam Album

Photo Album Uudam
¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸ஐ:¦:-Chatbox Đồng Cỏ-:¦:ஐ¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸

Share

Nội Quy khi tham gia diễn đàn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Jolie
Admin - Ban Quản trị
Admin - Ban Quản trị
Jolie

Birthday Birthday : 19/09/1991

Nội Quy khi tham gia diễn đàn Empty
Bài gửiTiêu đề: Nội Quy khi tham gia diễn đàn   Nội Quy khi tham gia diễn đàn EmptyTue 13 Dec 2011 - 21:17

Đề nghị các thành viên đọc kĩ những quy định sau trước khi tham gia nhé. Hãy thể hiện tinh thần hợp tác để giúp diễn đàn uudam của chúng ta được phát triễn bền vững Smile

I. Nội dung bài viết:

1. Tiêu đề bài viết phải mô tả được nội dung.

3. Bài viết phải được viết bằng tiếng Việt có dấu. Không gửi bài viết bằng tiếng Việt không có dấu hoặc có dấu nhưng không rõ ràng, hoặc gửi bài viết toàn bằng chữ HOA gây khó khăn khi đọc. Nếu bạn không biết cách gõ tiếng Việt UNICODE có dấu thì bạn có thể Post bài hỏi trong mục "Nơi đóng góp ý kiến - thắc mắc".

4. Không nên gửi các bài viết không có nội dung hoặc nội dung không liên quan đến Uudam hoặc ko lien quan đến các chủ đề được nêu ra trong forum. Những bài viết không đúng sẽ bị xóa hoặc chuyển sang mục có nội dung phù hợp hơn.

6. Không gửi các bài viết mang tính đả kích, khích bác, chỉ trích, nói xấu, dùng các từ ngữ không hay. Những bài viết này sẽ được nhắc nhở hoặc xóa tùy theo nội dung.

7. Tuyệt đối KHÔNG gửi các bài có nội dung không lành mạnh liên quan đến chính trị, tôn giáo.

9. Bạn được phép gửi các bài viết, tin tức sưu tầm từ các nơi khác nhưng phải ghi rõ xuất xứ, nguồn gốc.

10. Bạn có thể gửi thông báo cho Ban Quản Trị về những bài viết có nội dung không phù hợp.

II. Các thông tin cá nhân, biểu tượng, chữ ký, tin nhắn, mail:

1. Thành viên mới đăng ký không được sử dụng Tài khoản gây trùng lặp với Tài khoản đã có. Không được sử dụng email của người khác (hoặc email giả) để đăng ký.

2. Chữ ký của thành viên không nên quá dài dòng, kích thước lớn.

4. Những thành viên nào bị nhiều người khiếu nại là có ý đồ gây rối, phá hoại hoặc không tuân thủ nội qui nhiều lần sẽ bị xoá nick.

5. Nội dung các tin nhắn cá nhân (Personal Mail) không được kiểm soát, vì vậy các thành viên sẽ tự chịu trách nhiệm với nhau về các tin nhắn trao đổi.

6. Các SuperMod, Mod hãy thật sự gương mẫu và chứng tỏ khả năng của mình. Hãy cố gắng đóng góp xây dựng Diễn đàn ngày càng phát triển.

III. Phạm vi áp dụng và hình thức kỷ luật:

1. Tất cả các thành viên của Diễn đàn, từ Ban Quản Trị đến các thành viên đều phải tuân thủ những quy định trên. Nếu bạn không đồng ý với các quy định trên thì bạn có quyền không tham gia.

2. Những thành viên nào vi phạm quy định sẽ được Ban Quản trị nhắc nhở lần đầu tiên bằng tin nhắn cá nhân. Nếu thành viên đó không sửa lại cho phù hợp hoặc không có lý do chính đáng thì bài viết sẽ được biên tập lại (nếu nội dung hay), hoặc sẽ bị xóa, Tài khoản sẽ bị loại khỏi Diễn đàn.

3. Các quy định này sẽ được bổ sung, thay đổi cho phù hợp với sự phát triển của Diễn đàn. Các bạn có thể tham gia, góp ý kiến về Nội quy tại mục Góp ý.

BQT xin chân thành cám ơn sự hợp tác của các bạn.

Được sửa bởi Jolie ngày Wed 18 Apr 2012 - 2:43; sửa lần 4.
https://uudam.forum-viet.com
kEnbi_hoanghai
SUPER MOD
SUPER MOD
kEnbi_hoanghai

Birthday Birthday : 01/10/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Nội Quy khi tham gia diễn đàn   Nội Quy khi tham gia diễn đàn EmptyWed 4 Apr 2012 - 18:42

e sẽ cố gắng chấp hành đúng với những gì mà admin đã đưa ra! nhưng cho em xin có ý kiến ạ! nhưng trường hợp hy hữu thì cũng mong admin rộng lòng bỏ qua! vì con ngưoif không ai hoàn hỏa! cũng có lúc sai lúc đúng! nên có gì thì mong admin suy xét cho kỹ nhé! đối với mình và tất cả các bạn trong forum!
Jolie
Admin - Ban Quản trị
Admin - Ban Quản trị
Jolie

Bài gửiTiêu đề: Re: Nội Quy khi tham gia diễn đàn   Nội Quy khi tham gia diễn đàn EmptyWed 4 Apr 2012 - 19:09

kEnbi_hoanghai đã viết:
e sẽ cố gắng chấp hành đúng với những gì mà admin đã đưa ra! nhưng cho em xin có ý kiến ạ! nhưng trường hợp hy hữu thì cũng mong admin rộng lòng bỏ qua! vì con ngưoif không ai hoàn hỏa! cũng có lúc sai lúc đúng! nên có gì thì mong admin suy xét cho kỹ nhé! đối với mình và tất cả các bạn trong forum!

^^! Mình biết mà, nói chung thì quy định là thế, nhưng còn phải xét về nhiều mặt như là: thành ý của mọi người đã đóng góp cho forum Uudam, tình cảm thực sự của mọi người dành cho hoàng tử nhỏ,... Như thế còn lớn hơn những quy định trên, hãy xem đây là một ngôi nhà của mình và mọi người là anh chị em với nhau... Cùng nhau làm forum phát triễn một cách tích cực và chuyên nghiệp hơn ^^
"hoang_tu"
Cấp 4 - Đồng cỏ thân thiết
Cấp 4 - Đồng cỏ thân thiết
Nội Quy khi tham gia diễn đàn 241-5

Birthday Birthday : 18/04/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Nội Quy khi tham gia diễn đàn   Nội Quy khi tham gia diễn đàn EmptyThu 19 Apr 2012 - 12:16

vâng ak
gabong226
SUPER MOD
SUPER MOD
gabong226

Birthday Birthday : 22/06/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Nội Quy khi tham gia diễn đàn   Nội Quy khi tham gia diễn đàn EmptySat 21 Apr 2012 - 12:35

Jolie đã viết:
@gabong:

Hôm qua em đã làm rõ về chuyện này rồi chị Mai ah, giờ em xin đc xoá những ài viết không hay nhé. Rồi có gì chị em mình sẽ tâm sự qua yahoo sau, yahoo của em là i_love_ryta, hoặc có gì em sẽ phone cho chị.

Cuối cùng em đã thấu hiểu ngọn ngành và đã tìm được cách giải quyết rùi ^^!

Hy vọng trong thời gian tới, những chuyện như thế này sẽ không tiếp tục tiếp diễn nữa. Em vẫn thích 1 không khí hoà bình, dễ thương như ngày nào, hen chi chị Mai.... hihi !

chị đồng ý cả 2 tay luôn
đã tìm được cách giải quyết thì nhanh chóng làm cho sự việc này chìm xuống em nhé
chị cũng mong tất cả mọi người trong 4rum chúng ta đều đoàn kết, đồng lòng để xây dựng và phát triển 4rum mình.
http://khuehuc158.wordpress.com
Jolie
Admin - Ban Quản trị
Admin - Ban Quản trị
Jolie

Bài gửiTiêu đề: Re: Nội Quy khi tham gia diễn đàn   Nội Quy khi tham gia diễn đàn EmptyThu 31 May 2012 - 8:52

yoona đã viết:
sao bạn Thù NHì hay nói nặng lời quá dậy.nếu bạn có chuyện gì thì nên nói riệng với hoàng tử chứ.sao lại đem forum. dù sao bạn ý cũng là mod mà.
muốn cạnh tranh thì làm ơn ra ngoài mà cạnh tranh. đừng đem lên forum nữa nhé.
mà nguyên nhân xuất phát từ đâu vậy.kể tui nghe với.cho tui tham gia với mọi người.

CHUYỆN NÀY ĐÃ XẢY RA RẤT LÂU, TRƯỚC KHI AI MUỐN PHÁT BIỂU GÌ THÌ XIN XEM LẠI NGÀY THÁNG CỦA BÀI VIẾT NHÉ.

CHUYỆN QUA RỒI CŨNG KO CẦN PHẢI NHẮC LẠI.

MỌI THỨ KO CÓ VẤN ĐỀ GÌ CẢ!

THÂN!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nội Quy khi tham gia diễn đàn   Nội Quy khi tham gia diễn đàn Empty

Nội Quy khi tham gia diễn đàn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» [Ảnh thành viên] Tham gia forum bây lâu giờ mới lộ diên nhá!
» Tham gia đố vui với Uudam
» Hướng dẫn cách tạo chữ kí và úp hình đại diện
» [Sáng tạo văn học] Mời các bạn cùng tham gia Góc thơ văn tự do
» Góc thơ "lãng mạng"